Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn chọn mua Laptop cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Văn Đức DSN, 22/10/16.

Lượt xem: 3,503

1. Văn Đức DSN Mới đăng kí

Mình đang muốn tìm tòi thêm về pts nên sau khi tìm tòi trên mạng mình quyết định sẽ mua con laptop cũ hp elitlebook 8460p với cấu hình máy như sau: CPU core i5 2520M, ram 4Gb, vga intel hd graphics 3000 màn hình HD 14 inch, ổ Hdd 250Gb. Mình phân vân ko biết cấu hình của máy như trên khi chạy pts cs6 máy có bị lag, giật ko? Nếu sử dụng các phiên bản cao hơn thì máy chạy tốt ko? Mong mọi ngươgi giúp mình giải đáp những thắc mắc trên vì điều kiện kinh tế hạn hẹp nên mình chỉ có thể mua cũ với cấu hình trên để học thêm về pts thôi. Sau này có tiền mình sẽ lên đời mấy con ngon hơn. Giờ xài tạm để học cho lành nghề!

...
  2. ducnvict

ducnvict Mới đăng kí

Cấu hình này của bạn không có card đồ họa nên việc xử lý hình ảnh sẽ hơi kém, bạn có thể tìm mua 8460p bản chạy card đồ họa HD 6470M thì chạy sẽ mượt hơn. Hoặc nếu dư dả về kinh tế thì có thể tham khảo các dòng laptop chuyên về đồ họa sử dụng card Nvidia Quadro như: Dell m4600, HP 8560W, ...
  3. trananhdung.kts.dsn

trananhdung.kts.dsn Thành viên cấp 1

mua của laptop88 phải test kĩ nhé,máy xuống giá nhanh.bảo hành cũng tạm.nhưng nói chung moi tiền khá ác.
  4. ducnvict

ducnvict Mới đăng kí

Qua EDG Shop tham khảo thử đi bạn ..
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn