Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư Vấn] Có nên học ADS Vietnam

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi nhat1248, 23/8/15.

Lượt xem: 3,440

1. nhat1248 Mới đăng kí

Năm nay em học xong lớp 12 và bị trượt đại học, tính học ngành thiết kế nội thất.Theo tìm hiểu em thấy có trường ADS vietnam có đào tạo ngành này
    Thấy cơ sở vật chất trường cũng tốt, học phí hơi cao nhưng gia đình em lo được
    Lên mạng tìm review về trường này mà không thấy cái nào. Vậy ai đã học hoặc biết về trường cho em cái nhận xét được không ạ

...
  2. nhat1248

nhat1248 Mới đăng kí

3. nhatcongtu524

nhatcongtu524 Mới đăng kí

bạn gì ơi, nếu bạn rớt đh và muốn học 1 ngôi trường tốt thì phải chọn những trường nổi tiếng, còn mấy trường học phí cao thì đừng rê vào, rất khổ về sau, mình đã học và biết điều đó.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn