Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] - Đánh giá laptop Asus G75 về mảng sử dụng đồ họa, giải trí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Quangkhai195, 11/10/13.

Lượt xem: 3,083

1. Quangkhai195 Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người , em là người mới tham gia và đang tìm tòi về thiết kế. em dự đinh mua laptop G75 của asus mọi người đã có ai đã và đang dùng thì cho em xin một số nhận xét và lời khuyên. Những nhận xét hữu ích ! vì thực ra em cũng đã đọc qua các bài đánh giá trên mạng rồi. cung tìm hiểu khá kĩ về nó. nhưng em muốn hỏi các ace ở VD mình để có nhận xét chính xác hơn bên mảng làm thiết kế, đồ họa của con láp này !!
    em xin chân thành cảm ơn . . . .>:D<

...
  2. Nine Studio

Nine Studio Thành viên cấp 1

Mình đang dùng asus G73sw I7 2630 QM, Dòng Asus được cái Main ngon, riêng dòng laptop G thì được cái trâu bò thiệt nhưng mình khuyên bạn là nên nghĩ đến trọng lượng của nó! Mình đã vác con quái vật này trên lưng rồi mình biết cả máy + sạc + túi máy ~ 6 kg thật là mệt mõi! Mình có lời khuyên bạn nên mua Workstation của Dell, Lenovo hoặc HP giá hơi chát nhưng cân nặng có phần nhẹ hơn và đạt chuẩn WS thì khỏi chê về tản nhiệt cũng như đồ họa. Thân
  3. Quangkhai195

Quangkhai195 Thành viên cấp 1

Cảm ơn anh. nếu vậy thì chỉ có Workstation là em thấy nên mua ! mà dòng này có model nào đánh giá là ngon a. ko cần phải những model mới đâu a ! tại vì thực ra em cung ko có điều kiện !
  4. Nine Studio

Nine Studio Thành viên cấp 1

Mình ko phải là người bán máy tính nên gửi bạn link này dòng WS của Dell nha bạn tự google thêm nha!
    laptopno1.com/chi-tiet-san-pham/288/dell-precision-m4600-core-i7-2640-6gb-320gb-7k2-vga-firepro-5950m-1g-full-hd.htm

Ủng hộ diễn đàn