Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn địa điểm học pts ở Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tmlaw, 28/7/14.

Lượt xem: 2,074

1. tmlaw Mới đăng kí

Thân chào cộng đồng vietdesigner !
    Mình là thành viên mới tham gia forum, mình cần tư vấn từ các pro đi trước về lĩnh vực pts nói riêng và design nói chung.
    Do nhu cầu công việc đòi hỏi cần sử dụng pts + Bản thân thích nhiếp ảnh và nghệ thuật nên mình muốn nhờ mọi người tư vấn về đơn vị dạy pts uy tín, hoặc các nơi mà các bạn đã từng học và cảm thấy chất lượng, mình biết chất hay không là chủ yếu do bản thân nhưng vấn muốn biết ý kiến của mọi người.
    Do thời gian làm việc, mình chỉ rảnh thời gian buổi tối, nên muốn tìm các lớp buổi tối. + ngắn hạn.
    Và đồng thời cũng rất mong mọi người chia sẻ về kinh nghiệm học pts để mình cũng như những người mới vào nghề có được định hướng cho công việc rèn luyện cũng như học pts được hiểu quả.
    Rất mong sự chia sẻ từ mọi người !
    Xin chân thành và cảm ơn !

...
    Nguyễn Duy Hoàng thích bài viết này
  2. Phan Nhật Chi

Phan Nhật Chi Mới đăng kí

imicrosoft.edu.vn/Thiet-ke-do-hoa-da-phuong-tien/khoa-hoc-photohop-cho-moi-nguoi.htm

Bạn thử tìm hiểu xem nhé. Khóa ngắn hạn ~ 1 tháng thôi. Học kinh nghiệm nên kết thúc khóa học có thể làm trong studio chuyên nghiệp r. Đc học thử 3 buổi free để check chất lượng đào tạo nữa đó. :D Good luck!!!
    Nguyễn Duy Hoàng thích bài viết này
  3. tmlaw

tmlaw Mới đăng kí

#Phan Nhật Chi . Cảm ơn bạn nhiều nhé. Mình tham khảo xem sao ! :D

Ủng hộ diễn đàn