Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn dựng case làm 3Dmax và có thể render video after effects

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi KienTinhTinh, 3/1/18.

Lượt xem: 5,664

1. KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Chào anh em, công ty mình đang muốn mua case mới thay thế máy cũ để dựng 3D và có thể sử dụng cho việc render video after effects . Nhờ anh em tư vấn cấu hình.
    - Case khoảng từ 40-50tr
    - Y.c : Ren 3Dmax không dật, bung

Vậy thôi ạ, nhờ anh em tư vấn giùm

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

Giúp em với các chế ơi.
  3. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

theo mình thì mua máy tầm 25-30tr thôi, phần tiền còn dư đầu tư vào work station chuyên để render. Thứ nhất là có thể làm việc và render đồng thời cùng lúc, ko bị ảnh hưởng công việc, thứ 2 có hỏng hóc gì thì việc thay thế cũng dễ dàng hơn
  4. ruaden4

ruaden4 Thành viên cấp 1

Bạn đầu tư 1 máy Workstation cho việc dựng phim và làm 3D nhé. Mình gửi bạn cấu hình của máy Workstation HP Z820 (giá từ 26 triệu - 34 triệu). Bạn tự tìm chỗ bán nhé.

KienTinhTinhtranvan.muon thích bài viết này.
  5. KienTinhTinh

KienTinhTinh Thành viên cấp 2

cảm ơn anh
  6. abc160561b1

abc160561b1 Banned

Quan tâm sâu sắc

Ủng hộ diễn đàn