Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư Vấn] Mọi người giúp em chọn lựa giữa FPT arena với Arena multimedia với ạ :(( !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi satanheart_vietlinh, 5/11/13.

Lượt xem: 2,187

1. satanheart_vietlinh Mới đăng kí

Các bác ơi . e thì đang năm cuối đại học rồi ạ . nhưng e lại không muốn làm nhà khoa học nên định học sang thiết kế đồ họa , cái này e thích từ hồi cấp 3 cơ ạ , nên bây giờ e muốn quay lại và gắn bó với nó, các bác tư vấn cho em về 2 trường FPT arena và Arena multimedia với ạ . 2 trường đó thì có ưu và nhược điểm như thế nào ạ , túm lại là các bác cho e lời khuyên là em nên học ở trường nào ạ ? :|

...
  2. Phong Khắc Wưu

Phong Khắc Wưu Thành viên cấp 1

nên chọ FPT arena đi bạn. Bởi vì trường đó thuộc FPT nên đảm bảo chất lượng hơn
    Mình mới đăng kí học được 1 tháng rồi...ok lắm
  3. có cần phải thi tuyển không bạn hay chỉ phù hợp độ tuổi và phải có bằng đại học vì mình cũng đang học cao đẳng muốn vô đó học về multimedia :">

Ủng hộ diễn đàn