Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư Vấn] Mua bảng vẽ điện tử dành cho người mới bắt đầu học

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi chuot406, 25/10/13.

Lượt xem: 5,243

1. chuot406 Thành viên cấp 2

Hi mọi người, trong diễn đàn chắc nhiều cao nhân sử dụng bản vẽ. Hix, mình thì chưa bao h được thử vs sử dụng cái đó. nen chịu :( :(
    Có đứa em nó muốn học vẽ, nên mình tính mua cho nó tự mò :) . mà ko biết về thể loại này nên lên đây nhờ các bạn tư vấn giúp mình loại nào được dành cho người mới bắt đầu với :-s:-s:-s:-s
    loại nào tầm trên dưới 2 triệu thoai, cho nó vọc, mua hàng xịn mà đưa cho thằng không biết gì thì ..phí tiền lắm :D. cơ mà có muốn mua cũng chẳng có xiền :D :D . khi nào nó pro thích mua gì thì kệ cmn :D :D
    tks mọi người

...
  2. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

cơ mà có muốn mua cũng chẳng có xiền :D :D . khi nào nó pro thích mua gì thì kệ cmn

không ăn nhập cho lắm
  3. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

í là mua hàng xịn cho thằng em thì cũng chẳng có tiền mà mua cho nó. khi nào nó học thành tài thì nó tự đi mua cái xin để tự nó xài . Ý mình là vậy đó. nên bây h mua cho thì kiếm hàng nào xài vừa đủ thôi. trên dưới 2 triệu. Bạn biết loại nào tư vấn giúp mình phát Phạm Hiếu
  4. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

mấy thể loại này mình không rành lắm :)
  5. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Phạm Hiếu ngoài lề quá.

chuot406 mình thấy loại này 1.800.000 VNĐ
    BambooPad - Blue CTH-300/B0
    Còn không thì bạn kiếm ai đang bán lại ấy :D
    Phạm Hiếu thích bài viết này
  6. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Tìm thông tin trên mạng thì ý kiến nghiêng về em Bamboo CTL-470 rất nhiều... bro nào xài qua cả 2 loại thì vô tư vấn giúp mình phát. mình mời đi nhậu trả ơn <3 <3 :* :*
  7. Mều

Mều Thành viên cấp 2

mình cũng vừa tia được em CTH 300 kia, nhìn rõ ngon mà giá rẻ quá :v ko biết làm ăn thế nào... hóng cao nhân tư vấn :3

Ủng hộ diễn đàn