Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vẫn ngành dựng phim kĩ xảo fx

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi diff, 17/7/17.

?

Có nên học multimedia ở ptit không ạ ?

1. 0 vote(s)
    0.0%
  2. Không

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 1,525

1. diff Mới đăng kí

Năm nay em lên lớp 11 rồi, còn 2 năm nữa là lên đại học, em muốn học ngành multimedia ở học viện bưu chính viễn thông, mọi người cho em hỏi hvbcvt có được học sâu về multimedia không , có ngành kĩ xảo không với cả học ngành này mức lương có đạt ngưỡng 1000$ không ạ. À quên em ở Hà Nội.
    Em xin cám ơn.

...
  2. TrungKon

TrungKon Mới đăng kí

lo xa quá nhề :v
    VFX thì có 1 số chỗ nhưng hợp lí nhất thì có lẽ là VTC nhưng có cái là chỗ này nó đào tạo sâu. nên em cần trang bị trước 1 số kiến thức + kĩ năng về đồ họa đã thì vào học mới ok.
    thế nên là hãy xem xét học Arena multi đào tạo kiến thức + thực hành căn bản
    hết năm thứ 1 tại Arena thì em đăng kí thêm các khóa học cụ thể của VTC academy . thế là hợp cmn lý nhất
    diff thích bài viết này
  3. diff

diff Mới đăng kí

a ơi có nên học ở ptit rồi mới học ở vtc không ạ
  4. EddyN

EddyN Banned

Em học bên Arena Multimedia á, trường đó chuyên về ngành Multimedia, cố gắng nắm đc căn bản rồi mày mo thêm trên google hoặc youtube :P 1000$/ tháng là quá ít so với những người đã có tầm 2~3 năm kinh nghiệm tuy nhiên làm lâu chưa chắc đc tất cả còn phụ thuộc rất nhiều vào idea và kỹ năng của e, có khi vừa ra trường 2 đã làm dc 1000$/tháng :P
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn