Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn PC cho đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi dao duc viet, 24/9/15.

Lượt xem: 2,624

1. mono

mono Thành viên cấp 2

giga , asus .... thiếu gì , mua dòng B85 đó . giá mình định thế thôi , có thể lên 50-100k
  2. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

À cho mình hỏi tí: 1.790.000 là i3 ak. tại mình thấy ghi là i3/i5/i7
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

là cái gì ??
  4. dao duc viet

ak nhầm. Mình xem bên Tân Doanh hình như linh kiện rẻ hơn phong vũ
  5. dao duc viet

quyết định mua con này Asus D310MT-I544600710 (I5-4460) về cho nó sài. khi nào thằng em có tiền thì bảo nó mua thêm cái ZOTAC GT730 1G DDR5 về mà gắn vào. hihi. Được không mono. chứ mua linh kiện về rắc rồi quá. :)
  6. mono

mono Thành viên cấp 2

dc chứ bạn :D . nhưng nó cao hơn giá tự lắp 1 2tr thôi :3. Bạn chỉ cần ghi linh kiện rồi lên bảo Phong vũ or tân doanh lấy như thế , họ lắp luôn cho bạn mà :D
  7. dao duc viet

Nó tính công lắp cũng thế thôi bạn. hihi. mà card tích hợp 4600 chạy mượt không mono
  8. mono

mono Thành viên cấp 2

có đâu bạn, lắp free hết bạn à :D . có cài win thử luôn (ở phong vũ ). card tích hợp chỉ là card onboard của intel thôi , giúp 1 phần về xử lý chứ k cân tốt mấy
  9. dao duc viet

Ok thank bạn mono nhiều. để chạy lên phong vũ xem sao. :)
  10. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Mình không troll bạn đâu,mình nói thật.Chẳng qua mình đi xe số còn bác đầu tư 7-8tr thì kiểu như đi xe gas ! Đề 3 lúc nào chả khác nhau =))
  11. mono

mono Thành viên cấp 2

Phúc Đào bạn là mình 1 năm trước :D . nhưng khi máy thế thì hạn chế phần mở rộng kiến thức qua Clip , motion graphic , 3d . các dạng đồ hoạ khác :D
    Phúc Đào thích bài viết này
  12. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

mono Mình chỉ cần nhiêu đó là đủ rồi,mấy cái kia thuộc bên mảng khác nên ko quan tâm lắm :3
  13. mono

mono Thành viên cấp 2

Phúc Đào có nhiều thứ hấp dẫn nữa :3 mò thử đi ghiền liền
    Phúc Đào thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn