Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn sử dụng website của Haravan

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thanhdatbpvn, 9/4/18.

Lượt xem: 8,555

1. thanhdatbpvn Mới đăng kí

Chào các bạn,
    không biết đã có bạn nào sử dụng qua nền tảng tạo website này chưa?
    Mình nghe bàn luận về ý kiến cấu trúc SEO cho web tại Haravan không tốt, số khác lại cho rằng rất tốt, và có xem qua 1 số website dùng Haravan có thứ hạng cao.
    Ace nào đã dùng qua thì cho mình xin ít thông tin nhé! Link dịch vụ bên Haravan: haravan.com/haraweb

...
  2. Ngọc Ngố 297

Ngọc Ngố 297 Mới đăng kí

Những web bizweb hay hrvan nhiều người cứ nghĩ là khó SEO nhưng mình thấy k khó, quan trọng là cách SEO thôi, k bik SEO thì bảo là khó :))
  3. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

seeder, vát bôn
  4. sakurachan1310

sakurachan1310 Mới đăng kí

xài thử sapo web xem sao bạn ơi
  5. moon22464

moon22464 Mới đăng kí

Bạn nên tìm hiểu thêm về Sapo đi bạn rồi đưa ra quyết định nè. vì ngoài HRV thì Sapo cũng nổi về SEO cho website đấy

Ủng hộ diễn đàn