Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Tư vấn ] Tầm 4 triệu, nên mua điện thoại nào ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi hà điệu, 10/6/13.

Lượt xem: 46,670

1. Quỷ Conz

Quỷ Conz Thành viên cấp 1

hà điệu : Xperia là của Sony ko phải LG bạn ạ ^^
    Mà nếu bạn xài apple r thì mua ip3 đỡ đi :-?

xperia_optimus : xách tay 4 triệu?
    hà điệu thích bài viết này
  2. letssingit

letssingit Mới đăng kí

chup chọe thì dùng android! có nhiều apps hỗ trợ hơn WP8. nhưng Lenovo thì mình chưa thấy ai khen máy chụp đẹp, chấp nhận được thôi. được cái Lenovo Pin tốt khỏi bàn ^^
    không khuyến khích dùng BB lắm vì camera ko phải là sở trường của BB ^^
    WP8 theo quan điểm cá nhân thì ko thích lắm vì ko cho tùy biến nhiều về giao diện và việc cài app cũng hơi khó, xài 1 thời gian mình nghĩ bạn sẽ chán, 520 chụp hình cũng chỉ ở mức chấp nhận được thôi. còn về smart phone chụp ảnh thì mình phục lumia 920 sát đất ^^
    Sony với tầm giá này mình thấy ko có máy nào đáp ứng tốt cho việc chụp ảnh đâu, có thể bạn kiếm các máy đời cũ của Sony Ericsson, lần trước forum mình có tranh luận về khả năng chụp ảnh của các máy SE này rồi thì phải! (nhưng mình nghĩ bạn cũng không thích vì thời này phải xài smart phone thì mới đáp ứng được như cầu của người trẻ)
    SS thì mình anti!
  3. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

@quỷ conz : nãy mẹ mình bảo xài cái 3s của mẹ đại đi @@ nhưng mình k thích xài apple nữa @@ đợt trc xài 4s, lúc chưa ra ip 5, đi đâu ng ta cũng cái giọng :" ...ôi zào khoe của .... sang chảnh, đt đó đc cái sang chứ đc khỉ gì plah plah lấy đt ra nge cũng bị nói:(("
    letssingit ôi cái gì bạn cũng chê hết v :-s
  4. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

cố thêm tý nữa làm lg lteII hoặc ko thì mua sony xperia arc S nhé. ko bao giờ hối hận. tin mình đi. mình vừa mua cho mình và gấu. con gái dùng mầu trắng là ok nhứt
  5. HoangPigg

HoangPigg Thành viên cấp 2

Sky A830 là ngon nhất trong tầm tiền!!! :3
    Cá nhân mình thấy vậy,chưa thấy ứng cử viên nào hơn!!!
    Nếu cố thêm ~1tr nữa thì LTE2 hoặc Sky A840
  6. Nam tz

Nam tz Thành viên cấp 2

@hà điệu: thế chơi nhất bác rồi :)). Dù sao thì cũng vẫn khuyên bác nên chọn con Lenovo, vì ít nhiều hệ sinh thái của nó cũng rộng. Mình dùng ArcS, nói chung thành đồ cổ rồi, nhưng nó chưa làm mình thất vọng lần nào: cần thì cắm vào máy tính thay usb, cop nhạc + dữ liệu chả cần qua phần mềm, cái wallpaper mình dc chọn rất thoải mái .... nên sau mua đt mình sẽ ưu tiên và khuyên bạn mình nên chọn android trước :).
  7. Mr.Duy

Mr.Duy Thành viên cấp 1

Bác hà điệu đúng ý e vãi. đang định tư vấn nên dùng xperia p. chuẩn men luôn !
  8. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

tks bạn đã góp ý <3
  9. baonhietdoi989

baonhietdoi989 Thành viên cấp 1

4 triệu mua con xperia arc s xách tay, camera 8mp, hdh android đa nhim. tự sướng thui vậy là đủ. Hoặc mua canon kts lấy dây thung cột lại vs 1280 tự sướng hơi bị nét đấy.
    vipanh thích bài viết này
  10. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

canon kts mình mua rồi ^^ hì tks b
  11. vipanh

vipanh Mới đăng kí

bac ey mua con HTC rhyme cũng được đó, e đang dùng hay mà ngon phết. 3tr3 bac nha
  12. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

vipanh : hqa mình có xem qa,cơ mà có mỗi màu tím hả b :(
    vipanh thích bài viết này
  13. DeadForLove

DeadForLove Mới đăng kí

ko nên dùng window phone nhé,tù lắm,dùng androi mới hay,dùng thử dòng skype di
  14. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

Em xem Lenovo A706 thử nhé đang có đợt giảm giá đó :)
  15. megaxboy

megaxboy Mới đăng kí

vote 520 \:D/
    ko thì sky cũng đc :D
  16. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Cũng đang dùng 520, chả ts bao giờ, tốt ngoài mong đợi
  17. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

4tr thì cứ Sky hoặc LG lu6200 mà chơi, NGON BỔ RẺ KHỎE luôn. Khuyên chân thành. Chơi được cả MC4 cơ mà, Arsphal 7 cũng tẹt. Còn mua 520 thì nói thật chỉ trải nghiệm thôi còn dùng cực chán, app cực nghèo nàn, đang có ông anh trong nhà mới mua 2 tuần mà kêu trời đất lên :))
  18. letssingit

letssingit Mới đăng kí

@ hà điệu : ko phải mình chê, nhưng mà mình thấy bác thích chụp chọe nên có 1 số góp ý tham khảo thôi mà! mỉnh cũng nói là nếu có chọn thì khuyến khích bác xài android còn ji _ _!
  19. Xai Trính Tã

Xai Trính Tã Thành viên cấp 1

nhất bạn luôn, iphone 4s ko sài lại tìm đt 4 triệu sài :))
  20. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

vote 520 :D

Ủng hộ diễn đàn