Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn thiết kế lại Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi thangmv, 18/4/16.

Lượt xem: 4,655

1. thangmv Thành viên cấp 1

Chào các bác.

Em đang cần thiết kế lại logo cho cửa hàng ạ. Cửa hàng phân phối sản phẩm nội thất văn phòng Hòa Phát, Xuân Hòa, Fami, Nhập khẩu và đang sử dụng logo này:

Cửa hàng là Anh Dũng ạ . Website: http://hoaphatanhdung.vn. Em đang bí ý tưởng nên nhờ các bác thiết kế 1 logo AD khác đơn giản, hiện đại và mang tính về nội thất văn phòng.

Các bác có thể gửi giùm em demo và báo giúp em qua mail: thangmv.cntt@gmail.com ạ.

Em xin cảm ơn. Nếu post sai khu vực mong Mod thông cảm ạ

...
  2. bdesign

bdesign Banned

"Các bác" ở đây không ai gửi demo đâu. Chỉ gửi báo giá thôi. Muốn chọn bác nào thì xem kỹ profile người ta rồi chọn làm. Thời buổi giờ trộm cắp như rươi, họa có điên mới gửi demo.
    Thái Châu, Gurlthangmv thích bài viết này.
  3. thangmv

thangmv Thành viên cấp 1

Vâng, mình cũng đã chọn đc rồi ạ. Cảm ơn các bác

Ủng hộ diễn đàn