Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn trường Arena Multimedia

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi minhnguyen1995, 7/7/13.

Lượt xem: 2,798

1. minhnguyen1995 Thành viên cấp 2

Hiện em có dự định học trường Arena tại HCM. khóa 2 năm, có anh chị nào tư vấn giùm em được không:
    Khi tốt nghiệp thì làm ở đâu, lương như thế nào, công việc có ổn định không, khi học thì cần trang bị những thứ gì , 1 năm có bao nhiêu lần tuyển sinh. Hiện tại là vào ngày 11/7/2013. Nhưng em chưa thể đăng kí được, em đang chờ vào kì tuyển sinh lần sau
    Mong mọi người giúp đỡ

...
  2. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Mình cũng định vào Arena đó nhưng là ở Cần thơ, hóng mọi người cho ý kiến :)
  3. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Quan trọng là bạn muốn làm gì ?
  4. minhnguyen1995

minhnguyen1995 Thành viên cấp 2

nói chung ngành nào có liên wan đến đồ họa
  5. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

design thì vào arena hoac multi arena, animation, 2d,3d thì vtc tốt hơn. Lương bổng thì tùy vào khả năng của bạn thôi.
  6. minhnguyen1995

tốt nghiệp dễ kiếm dc việc làm không bạn
  7. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Ngành design thì tất cả lương bổng hoặc công việc là do khả năng của bạn quyết định. Với một portfolio tốt đầy đủ và phong phú thì cộng việc sẽ đến với bạn dễ dàng hơn
  8. minhnguyen1995

khi tốt nghiệp có dễ kím được việc làm không
    bằng cấp như thế nào
  9. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

bạn trên đã có câu trả lời rồi mà bạn.
    theo mình bạn đó nói đúng đó.
    bằng cấp không qtrong, qtrong là năng lực bạn ạ

Ủng hộ diễn đàn