Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư Vấn] Trường Arena Multimedia

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Linh Galbraith, 5/6/14.

Lượt xem: 8,950

1. Dũng Teno

Dũng Teno Mới đăng kí

Theo anh, em học ở đâu cũng vậy, cần có sự đam mê và cố gắng. Tư duy và thẩm mỹ tốt thì sẽ thành công thôi.B-)
  2. Desth

Desth Thành viên cấp 1

Bạn này có cái suy nghĩ rất giống mình khi mình chuẩn bị lên lớp 12, trường arena làm mình chẳng muốn học hành ôn thi ĐH nữa, thật ra mình bảo thủ quá nên mới chọn arena để không phải thi đại học. Bạn cần xác định rõ, bạn yêu thích thật hay một phần vì lười thi đại học nên như vậy, nếu yêu thích thật thì thật ra Học viện bưu chính viễn thông cũng có khoa mutilmedia mà đang được samsung đầu tư rất chát :D Đến lúc nộp hồ sơ mình mới từ bỏ, cho rằng arena chỉ là bần cùng mình mới thi vào khi không còn con đường nào khác :-& 10 ngày nữa mình dự thi khối D1, khá tự ti vì trường bưu chính viễn thông mặc dù có hệ ngoài công lập ( lấy điểm thấp học phí cao nhưng vẫn trúng tuyển như học sinh bình thường, năm ngoái 19đ thì phải) nhưng mình vẫn tự ti về kết quả. Xác định năm nay trượt sẽ đi học fpt arena 1 năm rồi sang năm thi lại sân khấu điện ảnh khoa quay phim và dù trượt nữa hay không cũng sẽ hoàn thành nốt năm thứ 2 arena rồi tính tiếp :|
    Linh Galbraith thích bài viết này
  3. N.mT

N.mT Thành viên cấp 1

Cũng đang định như bạn đây,xem comment mà HOANG MANG :((

Ủng hộ diễn đàn