Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn-ủng hộ-động viên] Chán quá các bạn trẻ à.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi buctrongnguoi, 30/10/12.

Lượt xem: 2,649

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mình năm nay cũng đã 20t mà chưa làm đc trò trống gì.nhiều lúc chán quá các bạn ạ.học hành thì bt mỗi tội là e thấy cs có vẻ vô vị quá.hay chỉ tại vì FA.hôm nay em chán quá thế là e lấy chìa khóa lấy con xe laborghini aventado e với mua gần 13 tỷ tháng trước đi dạo quạnh hồ chơi chơi,lúc đó mặt em như này này [​IMG] đi một mình trên một con đường mà ng ta gọi là con dường phố vẫy đó các bợn.khung cảnh thật lãng mạn và có những đôi uyên ương đang ôm nhau cùng nhìn về cùng một hướng nhà cao cao mà có chữ tiếng anh là ho theo hay gì gì e không biết ợ.có phải họ giống như những chuyện tình yêu,họ yêu nhau và cùng nhau nhìn về một hướng không.em đang bần thần thì có một gã ăn mày gõ cửa xin tiền em tìm xung quanh xe thấy cục tiền đô e khoog nhớ là mấy e đưa cho họ vào bảo họ "cháu chỉ có ngần này,lúc đi cháu quên mang theo mấy cây vàng nên chỉ vỏn vẹn mấy nghìn đô bác cầm lấy tiền đi uống cốc nước cho ấm bụng.trời lạnh bác cẩn thận vào",e nhìn bác ấy đi xa dần tự nhiên trong đầu em nghĩ có phải em đã ích kỷ quá không.trên thế gian này còn co bao nhiêu ng còn khổ nữa mà riêng mình chỉ mới có thế này đã kêu than rồi ư.tự nhiên em cảm thấy lành lạnh,.
    Em nổ máy đi về.
    Về đến căn biệt thự 15 tầng cũ nát của em mà lòng em lại cảm thấy ấm áp hơn các bác ạ.e ngồi xem tivi.vài ba bộ phim chưởng.lúc này cũng đã là 2h sáng rồi mà sao em không ngủ đc.cảm giác như tim e đã hóa đá.Chán tivi chán uống rượu.em bần thần bước vào nhà lấy con macbook pro retina ra đặt ở mặt bàn và tháo ra chơi.chơi đc một tý thì e lại thấy chán.chợt nghĩ có lẽ e nên gọi điện cho một số bạn bè lâu năm nc.e lấy ngay con Mobiado độ 318 viên kim cương tại việt nam mình ra gọi cho cô thứ nhất ,tiếng bip ngân dài và có tiếng trả lời "zạ.a nhô,ai đếy ạ,....' Thực sự không thể chấp nhận đc các bác ạ.[​IMG]bạn bè mà giờ họ có thể thốt ra câu "ai đấy ạ " đc sao ???.Em thấy đau lòng .Sau đó em chẳng có tâm trạng gọi cho ai nữa.e đã cố gắng uống hết hai chai courvoisier rồi đi ngủ.
    Trên là mấy lời tâm sự lúc chán đời của em.mọi ng có tâm sự gì thì kể hết cho nhau nghe với.giờ em cũng thấy buồn.

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

LOL đếu đọc :v :v
  3. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Em rất hiểu cho nỗi khổ của bác,[​IMG] con người mà bác, ai chả cần có sự yêu thương.......[​IMG]kể ra thì tối tối có người trò chuyện, an ủi cũng đỡ phần nào[​IMG]....đôi lúc cần 1 bàn tay, 1 bờ vai để dựa thôi cũng không có[​IMG]....đọc bài của bác em rất xúc động, thật sự em đã khóc bác ạ,[​IMG]....nếu thật sự bác đúng như lời bác kể ở trên, em nguyện sẽ làm 1 nửa của bác,[​IMG] bên cạnh bác suốt cuộc đời này[​IMG]....bác đồng ý nhé! [​IMG] nha! [​IMG]
    Alvarez thích bài viết này
  4. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Thực sự là giờ em muốn có một cuộc sống ấm no các bác ak.[​IMG]các bác đừng chạm vào nỗi đau của e nữa.
    chipxinh2310 thích bài viết này
  5. cuongpham172

cuongpham172 Thành viên cấp 1

cái này có cho ra đảo đc ko nhỉ [-(
  6. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Em có nghe thấy gió nói gì ko....? [​IMG][​IMG][​IMG]
  7. chichuot

chichuot Thành viên cấp 2

Cho ra đảo tốt bác ạ ;))
  8. buctrongnguoi

bên này không có đảo ::-H
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tắt máy học bài đi cháu
  10. Thanh Tinh 1209

Thanh Tinh 1209 Thành viên cấp 2

một tòa nhà khi quá 5 tầng không còn đc gọi là biệt thự nữa đâu bạn à ! ^:)^
  11. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Gọi là cao ốc hả? [​IMG]
  12. Vic Võ

Vic Võ Thành viên cấp 1

thể loại này là gì nhỉ?!
    tự truyện trẻ trâu àh????????????? :-L
    P/S: đồng chí này mún kiếm đảo mà ở rồi, ra đảo chơi Angry Bird với khỉ nhé chú, paipai, hẹn ngày ko gặp lại =))
  13. Bót

Bót Thành viên cấp 2

di tu luon di bac
  14. buctrongnguoi

Các chú bảo ai trẻ trâu đếy.=((
  15. long tran

long tran Thành viên cấp 2

thần gió mới chăng??
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bựa hơn con ngựa >:) =))