Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Tư Vấn ] Xin các bác ít ý kiến về ngành video editing

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Ctrl+Alt+Del, 17/4/14.

Lượt xem: 2,482

1. Ctrl+Alt+Del Thành viên cấp 1

Chả là em đang học PTS , tự học + người quen dạy. tuy không rảnh lắm nhưng cũng muốn học thêm vài món , cụ thể là AE và một số các chương trình edit video khác . Các bác trong nghề rồi cho em hỏi vài câu:
    1 Học ở đâu rẻ rẻ chút mà vẫn lắm được cơ bản ( em ở HN)
    2 Yêu cầu ngành học có gì đặc biệt không ? ( mấy cái đam mê , yêu nghề xin được bỏ qua ..:D )
    3 các bác học xong rồi đang làm ở đâu ? ( không trả lời cũng được , câu này hơi riêng tư.)
    Cảm ơn các bác đã quan tâm L-)!

...
  2. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

Phần lớn cộng đồng trên này học làm vì mục đích cá nhân, có thể chỉ để thỏa mãn đam mê, sở thích cũng có thể làm vì đây là nghề của họ. Mình chỉ trả lời được chừng đó thôi vì mình k ở HN ;;)
  3. Ctrl+Alt+Del

Ctrl+Alt+Del Thành viên cấp 1

thanks bác đã quan tâm.. Chắc em cũng chỉ tìm hiểu để thỏa mãn đam mê vậy..
    Viết Nhật thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn