Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tương lai mù mờ

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi phungli, 30/11/13.

Lượt xem: 5,297

1. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

phungli: theo mình thì bạn mà có điều kiện (tgian và cả tiền nữa) thì vẫn nên đi học 1 khóa chính quy. Học ở đâu thì bạn tìm hiểu thêm và tham khảo từ mọi ng xung quanh, ko nhất thiết phải DPI vì tiền bỏ ra có ích hay ko có ích ko chỉ phụ thuộc vào nơi học mà còn phụ thuộc và cả bạn nữa :)
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

Xóa cmt mình đọc được. Thiên Ma thì mình hiểu rất rõ nên mình mới nói câu
    '' Mình không nói tất cả nhé'' là vậy.

======================================
    Thôi stop nhé, không tranh luận nữa, không ném đá nữa. Ai cmt tiếp theo thì nên tư vấn cho chủ thớt thôi.
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

Hẳn là chị Mrg đang nói mình :'( em sai rồi, em xin lỗi, em cũng ko có ý định cmt trong thớt này :( hôm qua chạy deadline mệt nên quýnh luôn :( thôi tí xóa hết cmt tranh cãi :(
    Maya Cao thích bài viết này
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

O:-) Sun c không có nói em nhé.
  5. WatEthis

WatEthis Thành viên cấp 2

dân design có cái tôi khá là TO :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn