Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tut-AE] Hướng dẫn Keyframe đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Thủy đanh đá, 13/7/12.

Lượt xem: 14,835

1. Thủy đanh đá Cựu quản trị

Hôm này mình sẽ hướng dẫn các bạn Keyframe - 1 trong những yếu tố quan trọng làm nên thành công của After Effect. Vì cái này diễn đạt bằng hình ảnh thì rất khó hiểu nên mình sẽ hướng dẫn bằng video ( giọng không được hay nên đành làm Sub:-s)​

...
    hoangtam000, tea_ice, banbaonylong4 người khác thích bài viết này.
  2. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Cái này có ít giáo án với tư liệu học chán quá tui chị biết một ít để làm phần giới thiệu thôi #3
  3. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

ít tư liệu thì mình sẽ làm phong phú nó được thôi. mình rất hứng thú với việc vọc vạch mấy cái nì, mong là sẽ viết được nhiều Tut bổ ích :D
  4. Tùng Béo

Tùng Béo Thành viên cấp 1

mần after effect mà hem có hỉu, thanks video của bà chị đã giúp e hỉu ra mấy thứ :D
    PS: cho e hỏi chị có giáo trình của after effect hem ạ? cho e xin link down với tiếng anh cũng dc à :P
  5. Thủy đanh đá

Thủy đanh đá Cựu quản trị

bạn vào videocopilot.net nhé, học cái này xem video dễ hiểu hơn
    Tùng Béo thích bài viết này
  6. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

;;) dạo này lắm pro làm tut quá
  7. manh994

manh994 Thành viên cấp 1

mình kết phần mềm này lắm này
    haba12 thích bài viết này
  8. ngochai

ngochai Thành viên cấp 1

Cái này nguyên tắc thì dễ hiểu nhưng khó ở chỗ kết hợp các frame lại tạo thành anim chuẩn =))
  9. muốn học cái này quá, nhưng giáo trình toàn tiếng anh. khó vọc đc quá...

Ủng hộ diễn đàn