Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tut blend theo yêu cầu | Tut số 1 | By daicahuy | Mod Nhung Chít

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi Daicahuy, 20/3/13.

Lượt xem: 34,405

1. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Hay lắm. Thanks thớt cái
  2. SylarNguyen

SylarNguyen Thành viên cấp 1

Like cho bác 1 phát, đặc biệt là phần chỉnh lại màu da mod
  3. pron

pron Mới đăng kí

thanks pác, ko thích màu này lắm nhưng học đc vài điều bổ ích từ bác ^^
    Daicahuy thích bài viết này
  4. sieuquaykt

sieuquaykt Thành viên cấp 2

ủng hộ nhiệt tình..bạn viết tut rất chi tiết :-bd
  5. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

tut rất hay cám ơn bác chủ thớt nhé! ;) em toàn blend mày bằng lightroom ít khi dùng photoshop giờ phải nghiên cứu thêm món này :)
  6. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

có có chỉnh lại tý :D [​IMG][/IMG]
  7. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

8. Cao Lê Tâm

Cao Lê Tâm Thành viên cấp 1

9. hunghang

hunghang Mới đăng kí

anh làm đẹp quá zai ơi, thèm được blend như vậy
  10. datdesigner

datdesigner Mới đăng kí

tút hay, nhưng chủ yếu là dạy cách sống, mình chưa kiếm được thứ mình học mặc dù hình bạn rất đẹp, cảm ơn tut bạn, mình đã đọc hết ^^
    LibraDaicahuy thích bài viết này.
  11. Libra

Libra Mới đăng kí

Tks bro vì tinh thần chia sẻ! Mình thì chẳng quan tâm tới vấn đề gì khác ngoài viêc bro đã cất công viết bài và hương dẫn đúng cái mình đang tìm hiểu, thế là quá đủ và xứng đáng đươc tks! Ngoài ra, đúng, sai, đẹp, xấu nếu có cũng chẳng sao! Cuộc sống phải thoang thoáng tí cho dễ thở và trên hết là cuộc đời này làm gì có sự hoàn thiện...tks phát nữa luôn!
  12. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Cảm ơn sự chia sẻ của tất cả các bạn
  13. Libra

Libra Mới đăng kí

datdesigner: "tut hay....hình bạn rất đep..." tức là có cái đáng để học rồi đó bạn!
  14. antoni512

antoni512 Mới đăng kí

Cho mình hỏi vì sao khi mình chọn neat image thì nó hiện lên thế này
  15. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

antoni512 thân mến. Bạn phải nhân thêm 1 lớp layer nửa mới sử dụng. Nó không cho phép bạn sử dụng neat image trên layer gốc . Ok nhấn ctrl + J nha.
    Chúc bạn thành công...
  16. ViệtADM

ViệtADM Thành viên cấp 2

Bác viết cẩn thận câu chữ nói cũng cho thấy là rất am hiểu đấy chứ ạ. Em không thấy bác giống một người gà pts gì cả :D. Tut hay bác ơi, hnay mới có dịp được nghía quá. Rất bổ ích
  17. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

đây ko gọi là gà mà chỉ là ko có học bài bản thui :)) chờ những tut màu khác của bạn :) rất hay cho những bạn cũng ko học bài bản như mình :">
  18. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Thực ra cũng định ra tut thứ 2 lâu rồi. Nhưng thấy mấy cái mình làm tầm thường mà nhiều người làm được nên ko có viết nửa...
  19. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Cao thủ trên này nhiều, ko dám qua mặt...kekee
  20. tiempc

tiempc Mới đăng kí

Tuyệt quá :like: Mong bác share nhiều file psd blend theo cách riêng của bác để e học hỏi :*

Ủng hộ diễn đàn