Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] Hướng dẫn cắt tóc bằng Background Eraser Tool

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi thanhiep01, 26/11/13.

Lượt xem: 23,130

1. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

đây bạn buumArt
    Ha DesignerbuumArt thích bài viết này.
  2. NGUYỄN TRỌNG TÀI

NGUYỄN TRỌNG TÀI Mới đăng kí

Qúa hay !!! mình rất cảm ơn bạn thanhiep01 <3
  3. huy minh nguyễn

huy minh nguyễn Mới đăng kí

''Mình nhấn an tơ nát ..... đó rồi đó mình mất hết phần tóc luôn....ớ phần màu chắng..'',''sà đô'' em nghe khuc này mà không thể nhìn cười được ạ hihi
    tut hay lắm bác ạ
  4. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

Background đa sắc ngoại cảnh ko phải trong studio thì cũng vậy hay có gì lưu ý ko a ?
  5. thanhiep01

NguyenHuuHuy13 đối với công cụ này mình chỉ sử dụng trên nền 1 màu Background ngoai cảnh ko sử dụng dc
    NguyenHuuHuy13NGOCHAIANHDANG thích bài viết này.
  6. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

sao bạn k hướng dẫn chỉnh miệng cô gái cho đẹp hơn :D
    NguyenHuuHuy13 thích bài viết này
  7. Ha Designer

Ha Designer Mới đăng kí

thao tác lúc dùng pen tool song nhấn cái gì để cắt hình nền bên ngoai đi thế bạn
  8. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

thanks bạn nhiều . tuts hay lắm .
  9. thbminh

thbminh Thành viên cấp 1

Thanks thớt, nhưng gặp cái hình có cái nền phía sau tùm lum màu tool này có vẻ hơi khó làm rùi. Thớt có tut nào cắt mấy cái nền khó vậy ko? nếu thì cho em vài cái với. Thanks thớt nhiều
  10. baoquan287

baoquan287 Thành viên cấp 2

Phần nền màu xanh có làm đc ko bạn ?
  11. thanhiep01

Background Eraser Tool chỉ phân biệt đc 2 màu khác nhau. niếu nền xanh tóc đen vẫn tach dc. nhưng tronh he màu RGB thì màu tối sẻ gần tóc tách sẻ khó hơn
  12. thanhiep01

13. dgra

dgra Thành viên cấp 1

very well :D

Ủng hộ diễn đàn