Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] hướng dẫn làm ảnh thể loại "hình trong hình"

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng hình ảnh' được đăng bởi Nhoc L.T.A, 7/12/14.

Lượt xem: 8,238

1. Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Trước hết thực sự thì mình cũng không biết cái thể loại này là gì. Chỉ thấy trên youtube nó đề là " Double Exposure" bạn nào hiểu thì gọi theo cách khác, còn mình cứ đơn giản là "hình trong hình" :D. Nói chung là trình mình còn gà về PTS lắm :-s nên là làm TUT này nếu các bạn xem thì "sẽ cười vào mặt". Nhưng mà thực sự thì mình chỉ muốn chia sẻ niềm đam mê và chút ít học hỏi của bản thân cho người khác ^^ Mong là các bạn xem video đừng cười :). Sau đây là video hướng dẫn (trên youtube có link người nước ngoài làm các bạn có thể xem hướng dẫn đó) và 1 số pic mình làm gần đây. Mong mọi người đón nhận. Cảm ơn!!!
    Đây là tut của mình: :)

Link facebook mình: fb.com/nhoc.lta
    Cảm ơn các bạn ^^

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/12/14
    Beginer, bad1223, Hảo Hảo2 người khác thích bài viết này.
  2. phatthientai

phatthientai Mới đăng kí

không coi được bạn ơi
  3. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

phatthientai mình up video bị lỗi :( sẽ sớm up lại, mạng lag quá. :((
  4. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

5. tihi105

tihi105 Mới đăng kí

tks thớt :+1:

Ủng hộ diễn đàn