Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] Hướng dẫn làm màu trong và chỉnh da trắng hồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi Pham Thanh, 17/4/14.

Lượt xem: 60,529

1. KenZo502

KenZo502 Thành viên cấp 1

hay quá bác thớt <3
  2. Laughlng Gor

Laughlng Gor Mới đăng kí

bác ơi share ảnh stock đi
  3. halowen3456

halowen3456 Mới đăng kí

Đến chết cười với tut của chú này !!!

Virut, đe le te , lại còn ko dại gái nữa .............. a bó trym với chú rồi
  4. nguyễn văn duẩn

nguyễn văn duẩn Mới đăng kí

Đã gửi lời mời kết bạn với thớt :D
  5. heoboongoc

heoboongoc Mới đăng kí

bạn cho mình hỏi lúc mình dùm brush để làm trắng da thì ko có tác dụng gì hết, mình đã group các player lại, tạo mask player, chọn mask đen, xong dùng brush lên da thì ko có gì, mình không hỉu tại sao luôn, mong bạn trả lời giúp, mình ko phải dân designer gì cả, chỉ lên mạng học lõm pts về chỉnh hình của bạn bè, người thân thui à, Tk bạn trước.
  6. mt.SiNiChi

mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

mình nghĩ nên share stock ! :v
  7. delow

delow Mới đăng kí

heoboongoc: bạn thiếu 1 bước là để màu foreground là màu trắng nha bạn..:D..
    xem xong thấy bác chủ hài kinh..chuẩn đấy..khúc ông già bác chủ vào hơi bị hấp dẫn nhể..thanks bác chủ nhé..thư giãn và thêm kến thức..
  8. Ninh Tinh

Ninh Tinh Mới đăng kí

Sao phần camera raw e không vào đc hả bác??????????
  9. Virút Nguyễn

Virút Nguyễn Mới đăng kí

Bác cho em xin cái stock về còn hí hoái :x Không phải cái stock bị virus nhớ =))
  10. Leephuc118

Leephuc118 Mới đăng kí

bạn ơi minh làm theo cách của bạn ảnh tốt hơn rất nhiều hj tks ban ne mong bạn sẽ có những bài mới. Nhưng minh bị 1 lỗi nên minh muốn hỏi bạn minh làm theo cách của ban rất tốt nhưng đột nhiên khi chuyển sang bức # để làm thì tới bước dùng mask chọn màu đen sau dùng brush tool trắng tô lên da thì lại k tô dc các bức trước k bị lỗi này minh làm đúng như bạn chỉ . Mong bạn giup
  11. Q Hưng

Q Hưng Mới đăng kí

Nói chung mẫu gầy :))
  12. Zforever

Zforever Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi chút, đến bước brush lên da thì có vài chỗ ko hiểu có fải do màu da tối quá hay ko mà em ko làm trắng đc. Em mới tập tành học PTS nên có j mong mấy anh chị chỉ giáo giúp. Em cảm ơn nhìu!
  13. nguyễn văn dược

nguyễn văn dược Mới đăng kí

sao cái photoshop của em nó k có cái phần Camera Row nhỉ thớt . em CS5 mà \
  14. Lê quang hậu

Lê quang hậu Mới đăng kí

Bạn ơi, sao mình brush trắng da hok được vậy ??? Bạn chỉ mình với
  15. panh02

panh02 Mới đăng kí

a ơi từ phút 2:28 tới 2:56 mở camera RAW = cách nào vậy a ?:v:v:v
  16. NhocNobita

NhocNobita Mới đăng kí

Hà Tây à chủ thớtt... :) :) :)
  17. EnderDjzay

EnderDjzay Banned

Virus xơi tái máy em
  18. T.D. Khoa

T.D. Khoa Thành viên cấp 1

Bạn ơi cho mình xin stock của tut này được ko. Gửi vào mail khoatranstudio@gmail.com với ạ. Mình tập tành làm cho quen :))
  19. Cường Jackie

Cường Jackie Thành viên cấp 1

Pham Thanh bác ở phú xuyên hả :)) e cũng ở phú xuyên này. bác nhìn avatar xem biết e k :D
  20. nguyễn trần tuấn tú

nguyễn trần tuấn tú Mới đăng kí

Bác cho e xin tấm ảnh e thực tập với a! E mới vào nghề.

Ủng hộ diễn đàn