Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tut] Tạo hiệu ứng ảnh ngược sáng cho ảnh thường ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi amyour19xx, 20/5/15.

Lượt xem: 11,099

1. amyour19xx Thành viên cấp 2

Dưới đây là video làm hiệu ứng chuyển từ ảnh thường sang ảnh ngược sáng ^^ e xin được góp chút exp ạ!

p/s: mong các bác nhẹ tay góp ý

...
  2. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

1 Like cho sản phẩm nước nhà và không phát nổ
  3. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

4. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Giống Bphone siêu nổ của anh Quảng đó
    Chưa biết dùng ra sao mà đã nổ tanh bành
    Nhưng vẫn ủng hộ hàng Việt :))
  5. amyour19xx

ẹc =)) đùa, e thấy vụ Quảng Bom, dù sản phẩm chả nổ như lời nói, cơ mà giới truyền thông cho nó nỏ vãi cả linh hồn rồi, diễn đàn tinh tế 2 hôm nay toàn Bphone với chả Bpad, ầy
  6. Phùng Khanh

Phùng Khanh Thành viên cấp 1

7. FabianFrei

FabianFrei Thành viên cấp 1

Tuyệt vời
    amyour19xx thích bài viết này
  8. tieu nhi

tieu nhi Thành viên cấp 1

cái cách của bạn chỉ áp dụng đc cho cái ảnh bạn đang làm thôi .
  9. KD Trần Photo

KD Trần Photo Thành viên cấp 1

thật không thê tin được ^^
  10. Nôbita Phá

Nôbita Phá Mới đăng kí

min moi tập tành blen màu nen chưa pik nên xữ lí hình sao cho dep... với những bức ảnh này... cho e ý kien voi ak
  11. amyour19xx

tieu nhi nó là một cách làm, mình dựa vào tính chất của một ảnh ngược sáng đó là việc camera chụp phía nhân vật không được chiếu sáng, hay nói cách khác, camera hướng về phía nguồn sáng, mình làm như vậy có thể áp dụng nhiều ảnh, tuy nhiên không phải tất cả :like:
    tranvan.muon thích bài viết này
  12. amyour19xx

Nôbita Phá hi hi, mình k rành về khoản blend này, mình làm cho vui thôi, mình nghĩ mỗi người một sở thích, mình thì mình thích nó sinh động và mình có làm thử một cái ảnh bạn up, hy vọng bạn thích nó
    edit: có thể có lỗi :v

Ủng hộ diễn đàn