Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tutoria #2] Thiết kế cover Facebook bằng Photoshop mang phong cách thần tượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế' được đăng bởi TranNhuKhanh, 2/8/14.

Lượt xem: 22,520

1. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

đẹp thế...bạn share PSD đi :))
  2. karryroy

karryroy Mới đăng kí

Cho em hỏi tạo ô nhỏ xong kích vào move rồi làm thế nào để kéo ô xuống em thử hết cách rồi mà ko kéo ô nhỏ xuống thành 3 cái được. mà sao kéo ảnh vào ô nhỏ ko được, ô cứ bị đen ấy. Em dùng Cs5.
  3. Kim Kim ♥ Khánh Nam

Kim Kim ♥ Khánh Nam Mới đăng kí

Chú ới, PTS CS6 của cháu ko có cái phần đổ màu với cả cái phần giống hình con trùng biến hình ấy. mà cháu tải bản portable của Page mình ạ
  4. Leo Andres

Leo Andres Mới đăng kí

bài chia sẻ rất hay, đã đánh dấu, cảm ơn bác
  5. Leo Andres

Leo Andres Mới đăng kí

Thành quả của e, e mới tập, cảm ơn bác đã chia sẻ
  6. vietagain

vietagain Thành viên cấp 1

làm theo thì dễ rồi,chỉ tội chả biết làm sao nghĩ ra được cái bố cục ảnh như thế,nói chung quan trọng vẫn là ý tưởng.À mà làm thành file psd mokup cũng được ấy nhỉ,ai thích cho mỗi cái ảnh vào là xong :D
  7. dalyoung127

dalyoung127 Mới đăng kí

được đó bác, em cũng phải làm cho thần tg mình mới đc
  8. Trà Chanh Sữa Đá

Trà Chanh Sữa Đá Mới đăng kí

Cái cover đẹp đấy bạn hiền~
  9. Nam Bất Tài

Nam Bất Tài Mới đăng kí

TranNhuKhanh Bạn ơi khúc cuối 16 : 39, bạn kéo 4 layer wa để đổ màu là sao vậy bạn? Cái đó lấy ở đâu ra vậy??? Tks b
  10. Bard

Bard Thành viên cấp 1

cái tay bị mất :3

Ủng hộ diễn đàn