Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tutorial] ๖ۣۜBurning You ☻

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng hình ảnh' được đăng bởi b0yHN_96, 2/11/13.

Lượt xem: 15,866

1. SuperGấu

SuperGấu Thành viên cấp 2

ko thề bỏ qua tut này của thớt đc :3
    tks thớt nhìu :))
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

:v thất bại ngay từ bước đầu tiên đó là chọn stock cái mặt thằng gay nào mà khắm vậy ko biết :vdù tut hay eff stock khác có lung linh ảo diệu thế nào nhưng stock mặt thằng gay kia vào làm hỏng hoàn toàn tác phẩm rồi :'( haizzzzzzzzzz khói thuốc chỉ dành cho đàn ông thôi, cho mặt mấy thằng gay vào mất đẹp :v
    còn nghiêm túc mà nhận xét thì , da mặt mịn quá nhìn ko hợp, nên cho thêm texture gì vào cho nó nham nhở và add noise vào cho nó phong trần :3 khói tàn thuốc và bụi lửa thì nên tập trung từ một điểm thay vì phủ kín như thế, ko có nhấn và cái tương quan đậm giữa mặt và vùng tàn thuốc lở loét vẫn hơi chênh, cho mặt nó đậm hơn nữa ;)
    b0yHN_96 thích bài viết này
  3. Riin

Riin Thành viên cấp 1

Rất đẹp! Thanks
  4. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

cái stock tàn thuốc phải có tài khoản mới down đc hả bác
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Quangdung0609 free, đăng nhập là download đc

ai chưa có thì vào = acc mình cũng đc

6. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Tut hay lăm, thaks boy :D
  7. hải ngố

hải ngố Thành viên cấp 2

quá hay, quá công phu. Thank nhiều vì đã đóng góp, một buổi cuối tuần thú vị!
  8. BKV

BKV Thành viên cấp 2

Tuyệt vời, siêu phẩm tutorial ^^
  9. hà tiến

hà tiến Mới đăng kí

quá hay
    phải bắt chước làm 1 cái :)
  10. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Thím cao tay đấy.
    Định thực hành nhưng là newbie nên e còn non quá, thử dần dần. Cơ mà thím hoàn thành trong bao lâu b0yHN_96
  11. tannghi

tannghi Thành viên cấp 2

12. b0yHN_96

crhanh cũng ko lâu lắm bạn à, đấy là mình mày mò ra nữa thì mất tầm 1h đổ lại, còn nếu mà làm theo tút thì chắc tầm 30 45 phút, m cũng ko chắc nữa :))
  13. chuaquy173

chuaquy173 Mới đăng kí

Thấy bạn làm đẹp lắm định khen mà thấy có 1 vài cm đọc xong ngứa lỗ nách, ko bik có não ko nữa, mà thôi kệ, thời gian để não hình thành nếp nhăn khá là dài :))
  14. Mr.K

Mr.K Mới đăng kí

Ai có thể làm hộ e như thế này đc ko ak tks!! e có cái ảnh
  15. b0yHN_96

Mr.K mình cá là ko có ai rảnh đi làm hộ bạn đâu ạ :)
  16. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

TUT bổ quá!! :))
    rất thích hiệu ứng
  17. lam45ct

lam45ct Mới đăng kí

b0yHN_96 mình thấy hay quá mà làm theo ảnh thì khó quá bạn làm tut bằng video đi
  18. b0yHN_96

lam45ct lười lắm bạn ơi, máy thì yếu :( chịu khó làm theo tút hình ảnh nhé, ko hiểu chỗ nào thì cmt
  19. NhokBin

NhokBin Thành viên cấp 1

ảnh lỗi rồi bác ơiii, mong bác khắc phục sớm :)
  20. b0yHN_96

NhokBin mình úp bằng tool của diễn đàn, giờ lỗi thì ko biết làm sao :))

Ủng hộ diễn đàn