Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tutorial] Hướng dẫn tô màu mắt chibi - HươngSúnRăng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hướng dẫn Painting' được đăng bởi JangSunSea, 25/4/15.

Lượt xem: 6,401

1. JangSunSea Thành viên cấp 1

Đây là hướng dẫn tô màu mắt theo cách vẽ của mình, thường thì mình dùng để tô màu mắt chibi. Nếu siêng thì mình còn thêm thắt vài thứ nữa nhưng lúc lười thì chỉ tô thế này thôi, mà căn bản thì nó cũng chỉ như thế.

Làm TUT, 1 phần cũng hi vọng là sẽ giúp ích gì đó cho các bạn mới tập vẽ, 1 phần cũng là "oánh dấu" sờ tai riêng của mình.

Mình sử dụng phần mềm paint tool sai. Link tải bản full cờ rắc bạn có thể nhìn thấy ở topic ngay phía trên topic của mình.
    Nếu có gì khó hiểu hoặc thắc mắc các bạn có thể cmt dưới topic này hoặc pm mình qua fb: http://facebook.com/JangSunSea
    Add friend nhớ inb phát nha vì thường mình chỉ accept mấy người bạn quen hoặc nhiều bạn chung thôi (vì 1 số lí do).

...
    A3ersxSOnesPhạm Hữu Dư thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn