Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tutorial nâng cao] thiết kế áo thun với Illustrator cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi ToiHocDoHoa.com, 4/7/15.

Lượt xem: 12,317

1. ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Một công cụ illustrator nâng cao mạnh mẽ trong việc thiết kế tshirt áo thun, logo, huy hiêu, icon …. Bởi vì mình là đứa rất lười biếng nên thường tìm phương pháp nhanh và hiệu quả để làm. Nên bạn nào siêng năng chăm chỉ muốn làm thủ công thì đừng đọc nha ^^ mất công chửi mình buồn lắm. Mà nếu lỡ xem thấy có ích thì like và subscribe ngay nhé.

MAKE WITH WARP | CTRL + ALT + SHIFT + W
    Biến đổi hình dạng chữ vào các hình mẫu có sẵn. Thường dùng nhất cho huy hiệu, áo thun, typography đơn giản.

MAKE WITH MEST | CTRL + ALT + M
    Biến đổi hình dạng chữ bằng lưới thủ công. Khó sử dụng nhất, dùng cho các tác phẩm chi tiết.

MAKE WITH TOP OBJECT | CTRL + ALT + C
    Biến đổi hình dạng chữ theo hình vẽ. Dễ sử dụng nhất, thường dùng cho thiết kế huy hiệu, áo thun, typography …

VIDEO HƯỚNG DẪN ILLUSTRATOR NÂNG CAO – THIẾT KẾ ÁO THUN, ICON, LOGO, HUY HIỆU …

...
    Dung_1990, Gin Gin, hoangducthai11 người khác thích bài viết này.
  2. guitar_2009

guitar_2009 Mới đăng kí

Chào bạn.Mình đã xem 2 video về illutrator của bạn.Mình thấy rất hay về cách làm.Mong được xem nhiều video về illtrator của bạn.
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  3. GreySky

GreySky Thành viên cấp 1

làm siêu tốc mà nói cũng nhanh quá @-)
  4. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

cảm ơn thớt :like:
  5. Đinh Duy Anh

Đinh Duy Anh Mới đăng kí

hay quá a
  6. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2