Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển các bạn đam mê làm phim tại hcm

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi xilaktan, 30/3/19.

Lượt xem: 4,133

1. xilaktan Mới đăng kí

Trước hết mình xin gửi lời chào đến tất cả các bạn đam mê điện ảnh.mục đích của mình ngày hôm nay là tuyển thêm thành viên cho nhóm làm phim của mình.như và các bạn cũng đã biết điện ảnh có 1 sức anh hưởng rât lớn tới cuộc sông của mổi người.và ở đây mình cũng muốn nhấn mạnh nhóm của mình không phân biệt độ tuổi ngoại hình, học vấn chỉ cần các bạn có năng khiếu đam mê điện ảnh cũng như diển xuất .
    Mục tiêu của nhóm hướng đến 1 sự mới mẻ hài hước nhất,tạo cho các bạn dk để trau dồi kiến thức cũng như khả năng diển xuất,quay phim kịch bản…

1.kỉ xảo điện ảnh2- Trợ lý đạo diễn3- Quay phim (có máy quay canon hoặc máy quay nét chút càng tốt)4- Dựng phim5- Kỹ thuật viên âm thanh6- Quản lý truyền thông , PR
    7- Phụ quay8- Kỹ thuật viên ( Ánh sáng, Đạo cụ…)
    9- thiết kế mỹ thuật
    10- diển viên
    11 kịch bản

Yêu cầu chung : Yêu điện ảnh , đam mê làm phim.Có kiến thức về điện ảnh.Có khả năng làm việc nhóm và làm việc độc lập.
    Có kiến thức, kỹ năng về vị trí mà mình đăng ký.
    Làm việc nghiêm túc.
    Các bạn để thông tin theo mẩu nha hoặc lh 0972079197 gặp xilak tân
    Họ và tên :………………………………. Giới tính :……..
    Sdt:……………………………………
    Năm sinh :………………………..
    Nghề nghiệp :…………………..
    Địa chỉ:
    Kinh nghiệm :…………………………………………..
    Những phim đã tham gia (nếu có ):………………………….

có thể gửi về mail :nguyenviettan90@gmail.com

...
  2. yeerin2019

yeerin2019 Mới đăng kí

mình đã gừi mail, bạn kiểm tra email nhé

Ủng hộ diễn đàn