Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển sinh lớp học thiết kế bao bì, 1tr/tháng

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi HC graphic, 21/5/16.

Lượt xem: 1,791

1. HC graphic Thành viên cấp 1

Chào các bạn, mình đăng topic này trên đây giúp thầy của mình thông tin cụ thể như sau:
    Học tại A20a Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

Nhận dạy học đào tạo nghề chuyên nghiệp (thiết kế bao bì) trên photoshop, illus, corel. Thầy có kinh nghiệm 15 năm trong ngành thiết kế đồ họa nói chung và đặc biệt là thiết kế bao bì nói riêng.
    Được Học các kiến thức cơ bản kết hợp làm việc thực tế, cùng làm các sản phẩm thực tế trên thị trường, để đảm bảo chất lượng khi kết thúc khóa học chỉ nhận 3 học viên/ khóa học.
    Thời gian học: trong giờ hành chính.
    - Trong quá trình học nếu bạn học tốt, kỹ năng ổn thầy sẽ giao công việc trực tiếp ( làm CTV cho thầy)
    - Kết thúc khóa học tùy vào khả năng của các bạn thầy sẽ giới thiệu việc làm tới các công ty của bạn thầy chuyên về thiết kế
    - Đảm bảo chất lượng đầu ra, không giống như học trung tâm lơ mơ, học xong không làm được việc
    Khai giảng khóa đầu tiên vào ngày 01/06/2016.
    Mọi thông tin các bạn gửi mail cho qua địa chỉ :
    Email: ngocbts@gmail.com
    SĐT: 04 60279796
    LƯU Ý: Ghi rõ là đăng ký học nghề chuyên nghiệp trên tiêu đề mail nhé
    Một vài sản phẩm thầy đã làm, còn rất nhiều mẫu nhưng mình chỉ lấy một số mẫu. Mọi thông tin các bạn có thể trao đổi thêm với mình qua inbox nhé !

...

Ủng hộ diễn đàn