Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyển thợ vẽ chibi tay nghề cao và có kinh nghiệm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Tran Chien Thang, 13/6/14.

Lượt xem: 3,183

1. Tran Chien Thang Mới đăng kí

Hiện cửa hàng mình cần tuyển một bạn tay nghề cứng để vẽ các sản phẩm in cốc, in áo, in lên vỏ điện thoại hoặc laptop.

Bạn nào thấy tay nghề khá thì có thể pm yahoo mình trao đổi chi tiết hơn.

Hình thức trả lương: trả theo tháng. Lương nhân viên vẽ chi bi của bên mình hiện nhận lương 7tr/tháng. Ai mới vào thì sẽ thấp hơn chút. Ngày làm việc 8 tiếng giờ hành chính. Có thời gian thử việc. lương hưởng 80%.

Ai quan tâm thì pm yahoo để trao đổi chi tiết hơn: teamchibiandhandmade
    Cám ơn các bạn đã quan tâm.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Tran Chien Thang

Tran Chien Thang Mới đăng kí

3. Tran Chien Thang

Tran Chien Thang Mới đăng kí

4. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Như thế này dc k bạn, nếu được thì cho mình 1 mail test nhé lenm288@gmail.com
  5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Bác lenm ham hố nhờ. cái gì cũng xoắn ngay được :D
    Em thì chả ham hố show 1 pic chi bi đầu tay và cũng là cuối cùng =))
    lenm thích bài viết này
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Gia Kiệt Đói thì đầu gối phải mò thôi bác ơi =)) thời buổi người người làm design nhà nhà làm design, k mò là chết đói
  7. Gia Kiệt

bác có muốn làm dạng này không em share cho nhưng giá hơi mạt. mà khách lại khó tính. đang chán
  8. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

thế này được không nhỉ :3 :3
    mà cho mình hỏi là làm trực tiếp ở cửa hàng luôn hả
    Tran Chien Thang thích bài viết này
  9. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Gia Kiệt bao bì hả bác :O nghe bác nói có vẻ vất vả
  10. Gia Kiệt

đây là thiết kế set theo chủ đề. nhận của 1 bà làm sự kiện. Ví dụ sinh nhật bé nam thích gáu pooh thì làm set pooh. bé gái thích công chúa thì làm set công chúa. tư liệu phải kiếm hơi khó. phải cần file vector để còn chỉnh sửa màu sắc cho dễ chứ PSD cũng không ổn. 1 set gồm mấy thứ trên đấy. à còn dây ruy băng HBBD và nhân vật nữa. lên dao rồi bình film vừa khổ và giao cho khách. Thông thường thì in 39x54 còn dao thì hên là em lên oke hết rồi.
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

thế thôi bác ạ, giờ em mới bắt đầu học chế bản thôi, bác có gì còn chỉ em, chứ giờ bắt em bình phim là em chết ngất luôn đấy :((
  12. Vu Thi Mai

Vu Thi Mai Mới đăng kí

Chào bác, bác check mail đi. Em đã gửi bản vẽ thử của em cho bác rồi đấy.
  13. Vu Thi Mai

Vu Thi Mai Mới đăng kí

Cám ơn bác. Để thứ 6 em qua cửa hàng bác rồi thảo luận cụ thể hơn. Gặp lại bác sau nha. Chúc bác làm làm ăn phát đạt

Ủng hộ diễn đàn