Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tuyên truyền phòng, chống sự lây nhiễm do vi rút corona gây ra 2d animation

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Huỳnh Âu, 5/2/20.

Lượt xem: 3,385

1. Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

Thông qua Video mình muốn tuyên truyền cách phòng, tránh sự lây nhiễm do vi rút corona gây ra, mình xin đóng góp một phần nhỏ công sức vào chiến dịch phòng, chóng vi rút corona.
    Mình xin cầu nguyện cho các vùng lãnh thổ trên các quốc gia đang nhiễm bệnh nặng mau quá khỏi và sớm có vắc xin để ngăn ngừa sự lây lan, chặn đứng dịch bệnh.
    Các bạn nhớ đừng tập trung ở các chổ đông người nhé, cố gắng qua thời gian bùng phát dịch này cho an toàn về sức khỏe của bản thân, gia đình, và xã hội.
    Xin chúc các bạn ngủ ngon. Chân thành cám ơn các bạn đã xem.

...

Ủng hộ diễn đàn