Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typo đầu tay] You Can Do It.... quà tặng sn e gái hôm qua :v

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Bảo Mon, 4/4/14.

Lượt xem: 3,321

1. Bảo Mon Thành viên cấp 1

Mình làm theo 60% tut "Yêu thương để đó" của bác TONbui :3... tks bác nhé .... đây cũng là tác phẩm typo đầu tay luôn :v..... mình mới lớp 11 thôi nên chưa có nhiều kinh nghiệm typo.... mọi người góp ý nhé :P

Màu sắc trong tác phẩm nói lên tính cách của ng` được nhận nó đấy ạ :3.....

...
    Cân ngố, huyhungvo, Hẻo Hóm Hĩnh5 người khác thích bài viết này.
  2. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Đầu tay ??? là làm lần đầu hay là lần đầu ưng ý nhất đấy bác ! Nếu làm lần đầu thì bác bá đạo rồi :|
    Bảo Mon thích bài viết này
  3. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

buumArt đầu tay thật mà :( ....... cơ bản mình cũng làm quen với đồ họa nhiều r nhưng bh mới typo :D
  4. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

à nếu bác đã quen với đi nét thì việc này cũng khá tiện :)))
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

làm theo Tut ah , đầu tay đẹp thật ý
  6. Bảo Mon

Bảo Mon Thành viên cấp 1

phuongthustudio2 tks bạn :D..... mình cũng vẽ tay xong mới chuyển lên Ai và Ps để làm nốt :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn