Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TYPO] Người quê chỉ có tấm lòng!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi tnghiaqt, 10/4/17.

Lượt xem: 9,545

1. tnghiaqt Thành viên cấp 1

Chia sẻ và xin nhận xét ạ!

[​IMG][/IMG] [​IMG][/IMG]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. nguyenthingan

nguyenthingan Thành viên cấp 1

nhìn cái tiêu đề buồn cười quá fai vào xem mà không hiểu, bạn giải thích hộ được không
  3. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

Việc xếp chữ khiến mình đọc bị lộn là "người chỉ có quê tấm lòng" nếu như không có tít của bạn mình không nhận ra được, hạn chế việc hàng chữ nghiêng 1 kiểu rồi 1 hàng chữ thẳng nhìn mất cân đối và nên kết hợp với PTS à AI để tạo sự liên kết giữa các chữ hơn nữa như mình thấy ở đây là chỉ có sự đè trên dưới thôi mình muốn có sự liên kết một chút như chữ này lồng vào chữ khác thì đẹp hơn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn