Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typo] Xếp chữ ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi TeG, 21/12/14.

Lượt xem: 6,025

1. TeG Thành viên cấp 1

Một số tác phẩm xếp chữ của mình, các bạn thấy đẹp thì like ủng hộ tinh thần, không thì cũng like an ủi :D
    Bác anh chị hay cô nào vui thì kết bạn facebook á:>:D<
    https://www.facebook.com/tuxedo.62

#1 - You should be working now

#2 - Đời thay đổi khi ta thôi đẩy

#3 - Life is a story

#4 - Miếng ngon giữa đàng, ai đàng hoàng là dại

#5 - Thẳng tính là sai, giả nai người ta mới thích

#6 - Thứ 7 máu chảy về tim, lim dim đi tìm chỗ ngủ

...
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Mình thích pic 1 với pic 3 :D mấy pic còn lại font chưa được hợp nhau lắm thì phải. Màu sắc thì pic 4 cũng đẹp :x
    TeG thích bài viết này
  3. Vương Mạc Tà

Vương Mạc Tà Mới đăng kí

- Trước tiên, cho hỏi giữa 12 tuổi với 20 tuổi thì xưng hô thế nào ạ? Xưng hô chú-cháu ạ? Thôi thì cứ xưng hô thế cho hợp a~
    - Cháu chỉ kết nhất pic 1 thôi ;) Nó đơn giản vả lại sắp xếp text cũng ổn. Còn mấy pic kia hình như chú sử dụng font không hợp, nhiều màu làm khó nhìn [trừ pic3].
    - Cháu chỉ có thể nói đến thế thôi :3 Thật sự cháu cũng ngu làm mấy cái này lắm!
    TeG thích bài viết này
  4. TeG

TeG Thành viên cấp 1

Cái này ngứa tay làm đại trong lúc rảnh á, :) Chứ không chuyên lắm, mình làm mảng khác, định làm tiếng anh mà dốt làm tiếng việt vậy.
    Vương Mạc Tà anh em thôi, chú cháu gì nghe già vậy.
  5. hakunand

hakunand Thành viên cấp 1

Đẹp bạn ạ, thích nhất cái pic 5
  6. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Vô coi lại lần nữa thì thấy pic 4 đẹp nhất =))
  7. Vương Mạc Tà

Vương Mạc Tà Mới đăng kí

TeG : Tại em thấy ngoài đời người ta xưng hô như thế :D
  8. TeG

TeG Thành viên cấp 1

skylla25 vô coi thêm vài lần nữa đê ;)
  9. TeG

TeG Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn