Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] "Be brave" by Thủy Mắt tít

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Thuy_Mattit, 8/9/14.

Lượt xem: 3,275

1. Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

"Can đảm lên nào" đó là lời mình thương xuyên tự nhắn nhủ bản thân để có thể vượt qua những sóng gió trở ngại.
    Mình luôn cần sự cổ vũ đó vì thực sự có nhiều lúc mình vẫn yếu lòng, vì vậy làm tác phẩm này một cách tỷ mẩn như một cách tự thôi thúc bản thân mình. Nó có tác dụng với mình, hy vọng ai đọc đc nó cũng sẽ thấy can đảm mạnh mẽ hơn.

Sketch:

Final, tác phẩm này mất kha khá thời gian kể cả sketch và final, mong mọi người thích :)

Trên group mình không up nhiều, bạn nào muốn coi step by step thì gõ link Be mình coi cho kỹ hơn nhé:

https://www.behance.net/gallery/19591907/Be-Brave-typography-by-ThuyMattit

Cám ơn mọi người đã xem :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/9/14
    Marsu-kµn, rubia, Michaël Mysterie25 người khác thích bài viết này.
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

=D> vẽ đẹp mà thấy ít tác phẩm quá bợn ơi :D
  3. Thuy_Mattit

Thuy_Mattit Thành viên cấp 1

có vẽ mà k post thoai, chỉ post gì cảm thấy ưng nhất thôi hà, còn bt post xàm xàm trên face :)
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  4. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Đẹp quá :)
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lâu lâu hot girl nhà ta mới có hứng post bài :D
    Sorral thích bài viết này
  6. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

7. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

tranh chì đẹp hơn bạn ạ
  8. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

hôi lâu thấy bài chị rất hay mà không nhớ tên nick, chị lại lặn mất tăm, không thấy cái avatar kinh điển chắc em chẳng nhận ra.
  9. chimbong

chimbong Thành viên cấp 2

vừa khen tác phẩm mà vừa soi họa sĩ! :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn