Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typography kết hợp cùng video clip! Tại sao không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Vincent Vo, 5/7/14.

Lượt xem: 6,223

1. Ba Đậu Phộng

Ba Đậu Phộng Mới đăng kí

chỉ bít nói là đẹp quá thui.sẽ phải học hỏi nhiều
  2. Vincent Vo

Vincent Vo Thành viên cấp 1

silverfox Tut thì mình nghĩ là có, vì mình ít xem tut. nên ko rành phải tìm ở đâu, bạn có thể tìm trên youtube thử xem

Còn về phần cảm hứng thì bạn xem trên behance hoặc pinterest nhiều thể loại giống vầy lắm.
    silverfox thích bài viết này
  3. TuanLek

TuanLek Thành viên cấp 1

quá đỉnh:O
  4. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

Làm sao để chèn mấy cái typo vào chung với video vậy bạn :)
  5. Vincent Vo

OP-SKY Mình chuyển file vector từ Ai sang Ps (smart object) rồi tạo bóng xong import file Ps wa Pr nha bạn.
    OP-SKY thích bài viết này
  6. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

wow...kết hợp rất hợp lí đó bạn ^^
    chúc bạn cưa đổ cô ấy. Hồi lúc mình cũng làm clip tặng người yêu nhưng là ghép ảnh lại với nhau chứ không tách typo ra riêng được. Tks nhé
  7. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

bạn dùng font nào thế? share cho mình nhé! :)
  8. Vincent Vo

Nhiều font lắm bạn mình cũng ko nhớ rõ. Một số font mình nhớ là: Avenir Next, Abraham Lincoln, VNF-Buttermilk, Din Condensed, ...

Vì mình chuyển toàn bộ ra thành vector hết rồi nên bây h cũng ko nhớ là font nào nữa, một số font mình còn chuyển wa vector rồi chỉnh sửa lại nên có tìm đúng font cũng nhìn ko giống :))
    Phuocy Phan thích bài viết này
  9. vuquang.ebanking

vuquang.ebanking Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình xin cái tut hướng dẫn chẻn typo vào trong video nhé bạn xin cảm ơn bạn nhiều

Ủng hộ diễn đàn