Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Mong được anh em giúp đỡ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Gia Kiệt, 1/5/14.

Lượt xem: 2,666

1. Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Xin chào tất cả anh em VDS.
    Mình là mem cũng khá lâu trên diễn đàn rồi. Cũng chưa bao giờ nhờ vả anh em điều gì. Nhưng chuyện là thế này nên đích thân mình phải lên đây nhờ anh em. Mong được giúp đỡ mình vì khoản typo của mình hơi yếu vì không biết vẽ tay.
    Mình mới có em bé và muốn ghi nhớ bằng 1 hình xăm. Mình có ý tưởng là sử dụng đôi cánh và một chữ cái tên con ở giữa.
    Con trai mình tên là: Lê Gia Kiệt
    Các bạn có thể cho mình ý tưởng hoặc phác thảo dùm mình 1 chữ K đẹp hoặc cả tên cũng được chỉ cần vẽ trên giấy scan lại giúp mình nhé. rồi mình sẽ tự đi line. Hoặc ai có ý tưởng gì độc đáo cho mình xin nhé. Thanks rất nhiều à.
    À. hôm nay được nghỉ nên mình định đi xăm hình trong chiều nay ạ.

...
    lenm thích bài viết này
  2. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Mình xin nguyên tên dạng như thế này luôn thì tốt quá
  3. Gia Kiệt

4. nlangtuyen

nlangtuyen Thành viên cấp 1

bác cứ khéo lo, mấy tiệm tatoo có rất nhìu mẫu chữ đẹp, bác cứ nói ý tưỡng của mình cho họ biết, chắc họ sẽ làm bác hài lòng mà :)
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

hôm nay chả online, không biết giờ đến chiều có kịp k bác, kịp thì để em lôi giấy bút ra thử giúp bác :)
  6. Gia Kiệt

Mình muốn cái gì đó nó phải đặc sắc vì nó còn theo mình cả cuộc đời. Show luôn các bác xem.
    "never say die" = Sông sâu sóng cả chớ ngã tay chèo. Thành ngữ
    tackelualenm thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn