Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Tác phẩm đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Dao Thanh Long, 9/3/17.

Lượt xem: 4,968

1. Dao Thanh Long Mới đăng kí

Tác phẩm đầu tay của mình các bạn góp ý giúp.

...
  2. nguyenthingan

nguyenthingan Thành viên cấp 1

đẹp quá, nhưng cho hỏi cái này bạn làm bằng phần mềm gì đó ạ?
  3. Renvies

Renvies Thành viên cấp 1

Theo như suy nghĩ của mình phần chữ và vệt cà phê ổn theo mình nếu 1 cụm đã như kia chữ "is" cố gắng đi theo cùng 1 loại font nhìn sẽ đỡ hơn bởi căn bản bạn có ý gì với chữ ấy mà để nó 1 mình 1 font khác đám đồng lứa, nếu khác thì nên là một cụm chữ hoặc làm nổi lên nữa về kích thước để nổi bật hơn và đang bị thừa cái hình cốc cà phê bên cạnh.
    Bạn có thể vẽ thêm nữa cho cái vệt cà phê giống mặt cốc cà phê capuchino của cái hình của bạn như vậy người xem cũng hình dung ra được nó là cái gì là đã đủ rồi bạn đừng quá tham ^^.
    Nếu làm Ai thì nên cố gắng tác động vào font đừng lăm le font gốc mà không dám sửa để tạo sự liện kết và làm nó đẹp thêm một chút.
    Chúc bạn thành công!

Ủng hộ diễn đàn