Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ức chế sau khi xem xong trailer phim Truy Sát

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tranthanhhoa292, 30/3/16.

Lượt xem: 1,642

1. ĐÂY LÀ 1 TẬP ĐOÀN SEEDING CHO BỘ PHIM TRUY SÁT TRÊN VIỆT DESIGNER VÀ ĐÃ BỊ BAN NICK SẠCH SẼ! KHÔNG BIẾT BỘ PHIM CÓ HAY KHÔNG MÀ PHẢI MƯỚN CÁI BỌN NÀY LÀM SEEDING?

...
  2. duonglam897

duonglam897 Banned

Có nói quá hem bác thớt, có link hok gửi cho bà con xem kiểm chứng đi, hehe
  3. hienthanh413

hienthanh413 Banned

Bác nào nghĩ là nói quá thì cứ xem trailer nhé, e cũng ủng hộ thớt, thớt muôn năm, hehe
  4. mylan0310

mylan0310 Banned

Mấy bác cứ xem Hương Ga thì biết, mấy cảnh hành động chị Ánh thể hiện thế nào nhé, phim này chỉ có thể nói là hấp dẫn hơn thui :D
  5. Phim này được cả báo Mỹ khen đó nha mấy chế, nội dung mới lạ so với mấy phim Việt mình hay xem, có băng đảng tội phạm xuyên quốc gia, cảm giác như đang nói đến 1 phim hollywood nào đó :D
  6. Công nhận là nội dung phim mới lạ thiệt, Trương Ngọc Anh với dàn diễn viên thể hiện trong trailer quá đạt, mấy cảnh hành động bắn súng, rượt đuổi, đua xe xem quá đã :D
  7. Các bác cứ khen mà hông ai cho tụi nhỏ cái link sao :((((
  8. mylan0310

mylan0310 Banned

Link đây nè bác ơi:

Xem xong đừng ức chế nhé, cảnh báo rồi đó, hehe
  9. Đây là phim hành động Việt mà e muốn xem nhất từ trước đến giờ, trailer kịch tính quá :D
  10. hienthanh413

hienthanh413 Banned

Lúc đầu xem trailer cũng chỉ vì tò mò, nhưng xem xong thì cảm thấy tự hào vì điện ảnh Việt đã thật sự phát triển, hihi.
  11. duonglam897

duonglam897 Banned

Ước gì có thêm nhiều phim thế này nữa để xem, chờ mong từng ngày để đến ngày 22/4, hehe

Ủng hộ diễn đàn