Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

UltraFaded Presets - 19$ - For share

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi jackpaker90, 19/12/13.

Lượt xem: 11,881

1. jackpaker90 Thành viên cấp 3

Homepage: http://www.adobelightroompresets.net/lightroom-presets/ultrafaded-presets/

This awesome new set of 10 UltraFaded Vintage presets will create a soft, washed look in just seconds. This amazing set will bring out shadow detail and add a faded vintage look that is often hard to achieve when working in a RAW editing program also these presets will not adjust the white balance or exposure sliders, so you can still easily control your workflow.

Demo:
    Download:
    [LOCK]https://mega.nz/#!GI5QHDqC!I8QHjU2doAYzcmDU3sMViV3lQz0jZGpdaKTOTbit50g
    Pass unzip: orderthue.com[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/13
    kimsugiang, haien, Táo Trần9 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Quá ngon, thank thím :x
  3. sakilals

sakilals Thành viên cấp 1

fix lại link đi bác ơi link del rồi :-s
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình nghĩ bạn nên up nó lên các host lớn đi, chứ đừng up lên host cá nhân như thế, hoặc là để nhiều link song song để dự phòng, chứ mình dám cá host của bạn sẽ ko bao giờ tồn tại mãi mãi đc đâu!
    sakilals thích bài viết này
  5. khungdanxua

khungdanxua Thành viên cấp 1

thank for share
  6. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

ko down được :((
  7. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Copy, không click thẳng vào link các bạn nhé.
    Đã up thêm mirror.
  8. kudatcom

kudatcom Mới đăng kí

9. Khánh Bự

Khánh Bự Mới đăng kí

link die hết rồi bác ơi

Ủng hộ diễn đàn