Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ứng dụng trả tiền cho bạn khi bạn nhắn tin và gọi điện

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi mafuga, 8/6/19.

Lượt xem: 6,711

1. mafuga Mới đăng kí

Hiện nay thì việc dùng facebook để gọi điện hoặc nhắn tin là rất phổ biến nhưng mà sẽ ổn hơn nếu được trả tiền vì việc đó :))
    Mình xin giới thiệu với các bạn app VODI =)) một trong những ứng dụng trả thưởng khá uy tín ( mình rút thử r :)) , tiền chuyển trực tiếp qua tài khoản điện thoại cực nhanh nhá )
    [ các bạn nhập mã MRFROG để ủng hộ mình nha , mình đang ở cấp vàng , nếu bạn nào muốn lên cấp thì mình sẽ cung cấp thông tin của 10 bạn thường xuyên chơi VODI để các bạn kết bạn <đây là điều kiện đê thăng cấp> , ngoài ra nếu k có ai để các bạn gọi điện thì hãy gọi cho mình :)) , mình sẵn sàng bắt máy giúp các bạn có thêm điểm] p/s ai k nhập thì miễn nhá =_=
    hình ảnh giao diện
    mỗi ngày đều có nhiệm vụ để các bạn có thêm điểm
    và 2 trong số đó là gọi điện thoại cho bạn bè ( bắt buộc người kia phải bắt máy nha )
    Hoàn thành 2 nhiệm vụ này tốn cơ 1-2 phút gì đó , khoảng 6-7 ngày là có đủ điểm để nạp điện thoại r :D
    Nhớ nhập mã MRFROG ủng hộ mình ha :v

...
  2. crawfish

crawfish Thành viên cấp 1

giống wow??? nhưng mà vẫn mất tiền 3g 4g nếu ko có wifi
    nhìn chung phải có mạng => dùng skype, facebook hoặc zalo tiện hơn

Ủng hộ diễn đàn