Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] Adobe Photoshop Lightroom CC 2015 6.3 full c.r.a.c.k (Windows & MAC OS)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 18/11/15.

Lượt xem: 250,534

1. Namlee1214

Namlee1214 Mới đăng kí

tình hình là e cài xong nó k hiện cái bảng để e active offline ai giúp e với update xong cũng bị lỗi k vào được luôn nữa :-< e đang dùng win 10
  2. nkbinh158

nkbinh158 Mới đăng kí

Em k tìm thấy phần update 6.4 bác ơi :( hộ e với
  3. phamvanhoat

phamvanhoat Thành viên cấp 1

mới học thiết kế thì nên xài phần mềm nào mọi người??
  4. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

5. Cổ Thiên Lạc

Cổ Thiên Lạc Thành viên cấp 1

Đến đoạn sign in thì ấn xong nó chỉ có 2 cái là "Cancel" và "Retry" thôi bác ơi, không activation offline đuơc...
  6. Đức Sơn Architect

7. Cổ Thiên Lạc

Cổ Thiên Lạc Thành viên cấp 1

Đức Sơn Architect Vô ích thôi bác ơi, em làm y như hướng dẫn đó. Tạm thời thì em copy cái file amtlib.dll cờ rắc vào và đăng ký cái nick Adobe ID, dùng được nhưng ko bit có bị j nữa ko
  8. Đức Sơn Architect

9. Tetsu81vn

Tetsu81vn Mới đăng kí

Có cờ rắc cho light room cc 2015.5 bản OSX mới ra cách đay 3 ngày chưa, lỡ up lên nó bao mất bản quyển rồi
  10. Đức Sơn Architect

@Tetsu81vn Dính bản quyền thì bạn cài lại từ đầu nhé :P Link LR 6.5 mời bạn vào link ở đầu bài viết luôn nha!
  11. Duy Chung 97

Duy Chung 97 Mới đăng kí

Cho mình hỏi ngu là thêm vào Host như thế nào ạ? mình cám ơn. :-B:-B
  12. Steriboi

Steriboi Mới đăng kí

Bạn xem giúp mình nó bị lỗi gì nhé :(((

Chỉnh sửa lần cuối: 28/3/16
  13. trinhthanh220296

trinhthanh220296 Thành viên cấp 1

nghe có vẻ nhiều người bị lỗi quá mình cài bình thường mà có sao đâu :)
  14. Ch Laithienfct

Ch Laithienfct Mới đăng kí

Mình cài đến đoạn request code, rõ ràng là copy paste vào xforce rồi mà khi nhấn generate nó không ra response code thớt ạ :(
  15. dongMusk

dongMusk Thành viên cấp 1

em cài đặt, cờ rắc các thứ chuẩn như thớt yêu cầu mà khi cờ rắc thành công xong chạy lightroom thì nó lại hiện như thế này, mặc dù ấn accept hoài mà nó vẫn như vậy ạ .... bị như vậy bây giờ làm như thế nào ạ :((:((:((:((:(( yWuOYeU.png
  16. TuanTRM

TuanTRM Mới đăng kí

Cho mình hỏi khi mình làm theo hướng dẫn (Bước 1) chép nội dung vô host. Nhưng khi save lại thì máy tính của mình không cho save lại. Bạn nào hướng dẫn mình làm sao để có thể save lại với. Newbie question hehe
  17. Đức Sơn Architect

@TuanTRM Bạn copy ra ngoài màn hình nền rồi lại sửa file, sau đó chép file vào chỗ cũ. Còn nếu sửa xong lưu lại mà Windows nó vẫn chỉ lưu lại file dạng host.txt thì bạn phải xóa cái đuôi .txt đó đi rồi mới chép vào :D
  18. Đức Sơn Architect

@dongMusk bạn thử update lên bản mới nhất xem
  19. Trịnh A Phù

Trịnh A Phù Mới đăng kí

20. buiduongba

buiduongba Mới đăng kí

bạn ơi cài cho mac thì làm như nào vậy?

Ủng hộ diễn đàn