Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Download, cài đặt và cờ rắc Adobe Illustrator CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 17/6/15.

Lượt xem: 131,599

1. Trịnh Studio

Trịnh Studio Thành viên cấp 1

- Làm đến bước cờ rắc thì sau khi copy-paste mã vào ô request thì ở phần activation ko hiện gì cả :( AqwRT5v.png [/IMG]
  2. Trịnh Studio

-Mình chưa thực hiện bước đấy , mình đã chạy phần mềm để làm vc , ko biết còn cờ rắc đc ko nhỷ , nó yêu cầu trong 72 tiếng phải nhập mã kích hoạt :(
  3. trantu.db

trantu.db Banned

Top nhân vật nữ game đẹp nhất
  4. Trịnh Studio

ông trantu.db làm trò gì thế ? thích ra đảo à ?
  5. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trịnh Studio: Lúc lấy key xong đừng có tắt cái X-Force. Dự là tắt X-Force xong bị sai key.
    Alphaprinter: Hổng có là hổng có cái gì ế???
  7. Trịnh Studio

aCsce6G.png [/IMG] Nó báo như này bác thớt này ...... :(
  8. Trịnh Studio

Mình thử Back để lấy code khác nhưng nó vẫn báo thế :(
  9. Alphaprinter

Alphaprinter Việt hóa font

10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trịnh Studio: Cứ bỏ qua cái bước đó đi. cờ rắc trực tiếp bằng file amtlib.dll của Adobe Universal Patcher ha ! :like:

Alphaprinter: Chờ tớ up link của Mac nhá. Dạo này bận quá nên là quên @@!
    AlphaprinterTrịnh Studio thích bài viết này.
  11. Trịnh Studio

thực hiện y như bước 11 rồi , chả biết đc hay chưa nữa :v
  12. quanarc

quanarc Thành viên cấp 1

Có phải gỡ bản CC 2014 ra trước ko bạn?
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

quanarc: Không cần đâu. Có thể cài song song trên cùng một máy, một ổ đều được. Có điều là không nên cài nhiều làm gì. Chỉ tổ nặng máy ! :)
  14. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Mình cài tới bước 9 là cờ rắc amtlib.dll vẫn chạy ngon và update bình thường, nhưng có việc này Dù Kun VietDesigner cho mình hỏi, khi cài AI CS6 full+ cờ rắc, chạy bình thường, cài đặt thêm photoshop CS6 portable chạy 2 chương trình song song được 1 ngày, ngày sau mở AI CS6 thì bị báo lỗi erro:1 qua tìm hiểu trên google thì biết được là do đụng file giữa AI CS6 và PSP CS6 và bị adobe phát hiện nên báo lỗi, vậy theo bạn khi cài AI CS6 trên máy nên đi chung với PSP CS mấy ạ, cảm ơn
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

dienbinh: Đi chung với bản nào cũng được. Chỉ là không được phép dùng một bản là full và một bản là por thôi nhé. Nghĩa là nếu ta dùng một bản Ps full rồi thì nên cài một bản Ai cũng full, còn về phiên bản thì khác nhau cũng được ko có sao hết. Chứ chạy song song mà một bản thì full và một bản thì por là nó ko có cho phép đâu ;))
    dienbinh thích bài viết này
  16. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Nhưng sao hồi trước mình sử dụng Ai CS6 full+ cờ rắc đi chung với Ps CS3 extended vẫn chạy bình thường à, giờ sử dụng Ps CS6 lại bị vậy. Trước báo lỗi erro 16, sửa xong hết rồi tới erro: 1, bó tay, chắc phải gỡ ra, sử dụng Ps CS3 vậy, cám ơn bạn Dù Kun VietDesigner
  17. duonglexma

duonglexma Thành viên cấp 1

Sao mình làm hết 10 bước đúng như trên đến bước 11Dùng Universal Adobe Patcher 1.4 cờ rắc file amtlib.dll trong thư mục cài đặt Photoshop nhưng file cài đặt mình download vê không có như hướng dẫn không biết amtlib.dll nó nằm ở đâu lGF64Cc.jpg
  18. uno

uno Thành viên cấp 1

Dù Kun VietDesigner khi mình làm tới bước 11, nhấn yes thì nó không hiện ra cái bảng để mình chon file là sao nhỉ, mà bác cài nó trên ổ E àhttp://[ATTACH=full]53860[/ATTACH]
    [ATTACH=full]57261[/ATTACH]
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

duonglexma: Cái đó nó nằm ở thư mục, ổ đĩa của đồng chí khi cài đặt chứ đâu có mặc định đúng ổ E? Ổ E kia là ổ mình cài trên nó thôi.

uno: Sao lại ko hiển thị Explorer để chọn file? Khi chọn Yes thì nó thế nào vậy?
    duonglexma thích bài viết này
  20. phudq90

phudq90 Thành viên cấp 1

Ngon đó cảm ơn bác
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/7/15
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn