Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Download, cài đặt và cờ rắc Adobe Illustrator CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 17/6/15.

Lượt xem: 131,592

1. Vanh Lee

Vanh Lee Mới đăng kí

có bác nào cho em xin lại link : X-Force được không ạ?
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã cập nhật lại link cho mọi người!
  3. Vanh Lee

Vanh Lee Mới đăng kí

Bác Dù ơi..em bị báo lỗi k vào được ạ.
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vanh Lee: Lỗi gì thế? Đòi quyền truy cập hả? Mình bỏ quyền truy cập rồi mà?
  5. Vanh Lee

Vanh Lee Mới đăng kí

Bác Dù : Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì vi phạm điều khoản dịch vụ của chúng tôi :((. Click vào nó báo vậy bác ạ.
  6. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner Bạn ơi mình hỏi xíu, cái Acrobat Reader DC mình muốn có chức năng convert from .pdf to .docx nó nhảy ra trang đòi trả 20$/tháng, vậy là mình chưa cờ rắc full đc hoàn toàn hả bạn?
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vanh Lee: Mình fix lại link bên Fshare rồi.

Gurl: Bạn cờ rắc bằng gì?
  8. Vanh Lee

Vanh Lee Mới đăng kí

9. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Mình cờ rắc bằng cái amtlib.dll, mà cái phần mềm adobe reader DC này có ai cờ rắc đc hoàn toàn chưa? mình toàn đc 1 thời gian là tèo...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/16
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Copy file đó trực tiếp vào thư mục cài đặt của Ai hay là dùng Universal Patcher? Tất nhiên là có nhiều người cờ rắc hoàn toàn rồi chứ.
  11. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner Bạn có cái Universal Patcher [UP] mà cờ rắc cho Adobe Reader DC ko? hồi trước mình cờ rắc đc kiểu gì ấy, h tìm ở UP ko có nữa :(((((
  12. Minh Bình

Minh Bình Mới đăng kí

các bác cho em hỏi file hosts của em nó như v thì dán vào làm sao ạ? Giúp em với [​IMG][/IMG] ạ
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/16
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Gurl: Dùng 1.4 thử xem. Nhưng khó ổn định.

Minh Bình: Chuột phải vào file host chọn Open with. Mở nó bằng Notepad.
  14. Trần Anh Đức XE

Trần Anh Đức XE Mới đăng kí

[​IMG] [​IMG] cứu em bác ơi, lỗi j đây ạ :(

15. khuonggau

khuonggau Mới đăng kí

Giúp mình với, mình làm tới bước 9 xong rồi tiếp theo mở lên lại nó ko hiện cái bảng như bước 10. Chỉ hiện như hình sau:

16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trần Anh Đức XE: Cứ nhấn OK rồi có chuyện gì xảy ra không?

khuonggau: Vậy thì hủy bỏ bước đó. Vẫn ngắt internet và dùng Univers Patcher cờ rắc lại.
  17. Trần Anh Đức XE

ấn OK xong nó vẫn vào bác ạ, nhưng khi vào rồi thi trống trơn chỉ có thanh công cụ trên cùng, vào file new nó out phần mềm luôn ạ
  18. Trần Anh Đức XE

9K4mCAp.png lúc cài e chưa cho file host vì nó bị lỗi ntn, sửa sao bh ạ T.T
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bị lỗi như vậy chỉ còn gỡ sạch hoàn toàn ra và cài lại từ đầu thôi. Cũng có thể nó xung đột quá lớn với cái gì đó đang chạy cùng.

- Vấn đề save trong file host là do bác save chế độ Save As tức là ko lưu đè mà là lưu sang tên khác.
  20. Trần Anh Đức XE

ctrl S không được bác ạ, nó cứ hiện như hinh trên @@

Ủng hộ diễn đàn