Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Download, cài đặt và cờ rắc Adobe Illustrator CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 17/6/15.

Lượt xem: 131,593

1. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì bạn Sign In đi?
  2. ruoj0nline

ruoj0nline Mới đăng kí

Sign In ko đc a ạ e vẫn bị kẹt ở cái bước đánh mã key như hôm qua e đã up hình lên ấy :(
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/2/17
  3. Huy1617

Huy1617 Mới đăng kí

Cảm ơn bác chủ topic rất nhiều, đã thành công trên win 10 64bit, giờ bắt tay vào học đây. bản này có cần phải Sign in vào không hay cứ thế mà dùng, updates có được không (sợ mất đăng ký). Xin cảm ơn :)
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Huy1617: Phải đăng nhập vì lúc cài nó bắt đăng nhập mà. Với lại đăng nhập bằng tài khoản Adobe ID bạn có thể sử dụng các tính năng để đồng bộ các dữ liệu trong phần mềm đấy. Tìm hiểu CC Libraries bạn sẽ thấy nó thú vị như nào ha!
    Huy1617 thích bài viết này
  5. Dungdesign

Dungdesign Mới đăng kí

sao em cài tới bước 10 lúc e mở Illustrator lên nhưng không thấy dòng ofline activation vậy ? với lại sao mấy cái hình toàn báo lỗi, hic , mình chả xem được hình nào :(
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Dungdesign: Có thể là do trước đây bạn đã cài đặt bản này và gỡ bỏ chưa sạch hoàn toàn nên bây giờ cài lại nó không yêu cầu bước đó nữa. Nhưng bạn có thể bỏ qua bước dùng key và cr@ck trực tiếp bằng công cụ Adobe Universal Patcher (ngắn internet trước khi cr@ck).

P/s: Còn về hình lỗi là do diễn đàn đang gặp trục trặc nên việc hiển thị ảnh bị lỗi trên tất cả bài đăng. Bạn có thể chuột phải vào hình lỗi và mở nó ở trang mới rồi tải trang đó lại để xem.
    Dungdesign thích bài viết này
  7. nhimxu01

nhimxu01 Thành viên cấp 1

ad cho hỏi , trong máy mình đang cài ADOBE ILLUSTRATOR CS6 16.0.0
    giờ down bản update này cài đè lên hay là xóa cái trong máy, rồi mới cài cái update này ạ. xin cám ơn ad
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

nhimxu01: À giữa hai phiên bản khác nhau mà ko phải bản vá thì cứ 1 là cài song song 2 thư mục cùng một ổ đĩa hoặc khác ổ đĩa cũng được nhé. Không nhất thiết phải xoá và nếu bạn muốn dùng một phiên bản duy nhất thì có thể xoá phiên bản cũ hiện đang dùng trong máy đi. Chứ đừng có cài đè lên.
  9. comihanu

comihanu Mới đăng kí

đã cài xong. hướng dẫn cài rất dễ hiểu. Thank bác chủ thớt!
    Hồng Sơn thích bài viết này
  10. Dungdesign

Dungdesign Mới đăng kí

Thanks Anh, em đã cài xong
    Hồng Sơn thích bài viết này
  11. Âu Dương Thiếu

Âu Dương Thiếu Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner , Chào bạn, ở bước đầu tiên ấy, mình không thấy cái file host mà bạn nói
    chỉ có mấy file như nwhost, lmhost.sam, services... MÌnh bỏ qua bước này được không?
  12. lhhiepdh

lhhiepdh Mới đăng kí

cần giúp
    minh cai đến đôạn nhaapjkey là báo lỗi ntn
  13. lhhiepdh

lhhiepdh Mới đăng kí

cần giúp
    e cài đến đoạn nhập key nó báo lổi mậc dù đã làm như hướng dẫn
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Âu Dương Thiếu: Xin lỗi giờ mình mới để ý bài viết này! Thì nếu như không có ta tự tạo ra cũng được! Còn cách làm thì bạn có thể Google vì nó không phải ít.

lhhiepdh: Bạn phải nói rõ là bạn gặp lỗi gì chứ? Cụ thể là hình ảnh lỗi?
  15. Trường.Bùi

Trường.Bùi Mới đăng kí

16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

17. Hoàng Harry

Hoàng Harry Mới đăng kí

mọi người cho mình hỏi lỗi này là sao vậy? khi cài xong thì chạy ngon lành... tắt đi khởi động lại thì nó lại bị vậy @@
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hoàng Harry: Máy tính của bạn có cài phần mềm nào của Adobe mà là dạng portable không? Nó xung đột là từ đó đó.
    Hà Bơ thích bài viết này
  19. baptrai

baptrai Mới đăng kí

có ai teamviewer cài giúp mình được không nhỉ? xin cảm ơn trước :)
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

baptrai: Bạn gặp vấn đề gì khi cài đặt? Việc cài đặt quá đơn giản và mình đã hướng dẫn rất chi tiết rồi mà không cài được thì chịu thôi. Vậy còn dùng sao được phần mềm?
    Hà Bơbaptrai thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn