Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Download, cài đặt và cờ rắc Adobe Illustrator CC 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Hồng Sơn, 17/6/15.

Lượt xem: 131,595

1. baptrai

baptrai Mới đăng kí

sorry ông . mình cài được rồi . nãy quên cài cái x force nên mò hơi lâu. thank ông nhe Dù Kun VietDesigner
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. ply

ply Mới đăng kí

Mình loay hoay cài xong từ hôm qua, hôm nay nhớ ra fải vào forum thông báo cho mọi người là bộ cài vẫn ngon.
    - X-Force lỗi gì đó nên lần đầu ko generate đc Respond key, mắc công gỡ ra cài lại hết, hên là lần thứ 2 lại generate đc.
    - Thank bác Dù Kun VietDesigner trả lời comment rất nhiệt tình
    - So với bản cũ gặp mấy vấn đề, ko biết có ai gặp ko chỉ mình cách fix:
    1, Smart Guide rất chập chờn khi được khi không
    2, C+S+G không Ungroup đc
    3, Khi hình vẽ có outline nhỏ (dưới 3pt) thì ko hiển thị hết outline
    Hồng Sơn thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

ply: Bạn thử với những máy khác xem có bị 3 tình trạng kia ko. Nếu như có nhiều người bị thì đó có thể là lỗi phát sinh. Mình xem có báo cáo về những lỗi này từ Adobe ko.
  4. rockii

rockii Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner: thớt ơi, mình hỏi ngu chút :(
    Mình thấy ở trang 1 của thớt, phần link tải về nó hiện ra là "Nội dung bạn cần xem đã bị khoá!
    Xong nó bảo phải share Facebook hoặc Gôgle nhưng mình share xong chẳng thay đổi j cả.
    Thớt chỉ giúp mình đc ko :(
    Cảm ơn thớt nhiều nhiều!!!
  5. rockii

rockii Mới đăng kí

tranvan.muon thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

rockii: Bạn restart lại trình duyệt và thử lại đi. Khi đã chia sẻ rồi thì nó sẽ hiển thị đường dẫn thôi.
    Hà Bơrockii thích bài viết này.
  7. ply

ply Mới đăng kí

9/12/2018
    Cài vẫn OK
    có điều key bị báo revoked
    đang test tiếp ...

Ủng hộ diễn đàn