Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] Photoshop CC 2014 Update 2 (15.2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi jackypham, 27/9/14.

Lượt xem: 36,821

1. Nguyễn Hồng Hải

Nguyễn Hồng Hải Mới đăng kí

update xong giờ cài cái neat image vào nó không chạy được khổ quá
  2. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Chả hiểu sao mình dùng CC thấy hay bị lỗi, nh` hôm đang làm nó crash phát mất hết nội dung đang làm. Nên lại quay lại CS6.
    Mà cấu hình máy mình k phải thấp.
  3. langthang217

langthang217 Thành viên cấp 1

đứt...sao khi update thì AI tự tắt khi mới bật lên....:(
  4. jackypham

jackypham Thành viên cấp 2

8.studiolangthang217 thích bài viết này.
  5. toanhau

toanhau Mới đăng kí

haha vừa mới update bằng Creative Cloud xong hụ hụ! Hy vọng trong 30 ngày tới sẽ có cờ rắc hk thì phải download cài lại hụ hụ!
    Bruno Bình thích bài viết này
  6. Bruno Bình

Bruno Bình Thành viên cấp 1

toanhau e cũng như bác , hy vọng 30 ngày sau có bản cờ rắc ko là xóa bản Ps cc2014 đi..
    mà ko hỉu sao máy e cài đc cả bản Ps cc( 64 bit 800mb) vs PS cc 2014 (3,11GB nhĩ)
  7. 8.studio

8.studio Thành viên cấp 1

đã update thành công nhưng có điều ko thấy tính năng Filter Blur trong Camera Raw ( Camera Raw 8.4 )
  8. Ken Lee ®

Ken Lee ® Mới đăng kí

Mấy bạn update bằng Creative Cloud có thể dùng cờ rắc của jackypham đã share ở trên :3 mình đã test thử và thấy okay :3
  9. Bruno Bình

10. Bruno Bình

có phải bạn nói cờ rắc ở mục #32 ko.... mình cờ rắc rồi. reset mà vẫn bị còn 28d
  11. toanhau

toanhau Mới đăng kí

gỡ ra cài lại PTS thôi! k cách nào cờ rắc được hiz!
  12. snow1202

snow1202 Thành viên cấp 1

dùng cái Anti Cloud của chủ thớt thì ok nhưng mỗi khi chạy PTS nó lại bắt Sign In nick Adobe, ấn Sign In thì nó bắt Validate key, ko ấn cũng ko sao nhưng nó cứ hiện cái bảng đấy khó chịu quá, làm sao để tắt?
  13. Pein1911

Pein1911 Mới đăng kí

Vẫn chưa có cờ rắc mới ah, mình đang dùng tạm cờ rắc là copy đè file amtlib thì vẫn hiện trial nhưng là mấy trăm nghìn ngày, còn Patch PainteR thì ko đc hẳn rồi :(
  14. nguyentanbao

nguyentanbao Mới đăng kí

Đã có bản crak rồi .Anh em vào đây nhé
  15. nguyentanbao

nguyentanbao Mới đăng kí

Bản crak đây
    Code:
    https://drive.google.com/file/d/0B6Uo2rXuhzFeVTI0aU9SRHc5OEE/view?usp=sharing
    Hieuheroin123 thích bài viết này
  16. Hieuheroin123

Hieuheroin123 Thành viên cấp 2

cám ơn bác nhé nguyentanbao

sao bao ngày cờ rắc cc ko thành công, e trung thành luôn cs6 =))
  17. Pein1911

Pein1911 Mới đăng kí

Bác test chưa, e thử thì vẫn ko đc ! file cờ rắc này từ tháng 8 rồi !!
  18. nguyentanbao

nguyentanbao Mới đăng kí

file part này crak mọi phiên bản của photoshop .Khi crak các bạn hãy chọn đúng phiên bản mà mình cài đặt nhé k8PT8ed.jpg
  19. nguyentanbao

nguyentanbao Mới đăng kí

20. Pein1911

Pein1911 Mới đăng kí

Mình đang xài Pts 15.2.1 64bit, cờ rắc này mình từng xài trc đó rồi, từ hồi update bản mới thì ko đc nữa, cả illutrator 13.1 nữa, illu thì phải xài cả cái này cả Anti Cloud thì cờ rắc đc, còn Pts vẫn hiện Trial !

Ủng hộ diễn đàn