Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Update] - Photoshop CC 2015 v16.2 (11/30/2015)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hồng Sơn, 2/12/15.

Lượt xem: 94,200

1. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

2. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

bachpro89 bác cho e hỏi cái hình load lúc khởi động photoshop của bác #50 là mặc định hay sao vậy
    của e cũng cập nhật xong mà khởi động hình cô gái màu hồng :) em lại ghét hồng
  3. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

lúc khởi động là hình cô gái quay lưng và cái cây màu hông đó #62, mặc đinh khi update lên nó là vậy mà
  4. monkeykingc1

monkeykingc1 Thành viên cấp 1

Hồng Sơn thích bài viết này
  5. Silver White

Silver White Mới đăng kí

[​IMG] Cuối cùng cũng được mấy bác ạ, mừng rớt nước mắt... :((
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Em Ở Nơi Mô

Em Ở Nơi Mô Thành viên cấp 2

bachpro89 cuối cùng loay hoay thì cũng cập nhật được và ok rồi bác ơi :D
  7. Thiên Trí

Thiên Trí Thành viên cấp 2

trước khi update thì illustrator còn nhận GPU Performance, giờ úp lên lại báo ko tìm thấy @@ . Máy mình card rời NVIDIA Geforce GT 520MX 1GB
  8. Master.C

Master.C Mới đăng kí

Bên máy của mình cài thì ACC báo trail sử dụng 30 ngày, như vậy có cần gỡ ra cài lại thì còn bị tình trạng trail 30 ngày k vậy mọi người?
    Mà mình cũng thử gỡ ra, cài lại (tắt Internet) vẫn bị tình trạng ACC báo 30 ngày
    Hướng dẫn mình khắc phục chỗ này. Cám ơn
  9. Mạc Lam Hàn

Mạc Lam Hàn Mới đăng kí

Cái này bản full hả chị ? Không có bản portable sao ?
  10. leebaro

leebaro Thành viên cấp 1

mình cũng bị như bạn trên có ai bày cách khắc phục chu mình ko? creative coud nó báo 30 day buy now
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

12. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Mình sẽ hướng dẫn các bạn cách cờ rắc triệt để bản này.
    1. sử dụng adobe clean.... để xóa sạch adobe trong hệ thống regedit đi.
    2. Download adobe 15.1 về
    3. Tắt mạng đi, tiến hành cài đặt bình thường ( cái đoạn chọn trial hay serial, các bạn chọn nhập serial luôn, bắt đầu từ 1330-các số còn lại điền lụi cũng không sao )
    4. Sau khi cài đặt xong, khởi động PTS lên, nó báo check key thì chọn Later, sau đó tắt đi.
    5. Vô ổ đĩa cài đặt PTS cc 2015, tìm files amtlib.dll đổi tên là amtlib.dll123 , rồi copy files amtlib.dll cờ rắc vô ( chỉ đổi tên nhé không có xóa ) rồi khởi động PTS lên
    6. sau đó update cái phiên bản trong thớt này đang chia sẻ ( cứ cài đặt bình thường ), sau đó khởi động PTS lên rồi tắt đi.
    7. sau khi cài đặt xong update thì lại đổi tên cái files amtlib.dll thành amtlib.dll1234, rồi lại copy cái files amtlib.dll cờ rắc vô.
    Khởi động PTS lên và hưởng thụ
    p/s lưu ý trong files host phải có dòng này:
    127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
    127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com
    127.0.0.1 na1r.services.adobe.com
    127.0.0.1 hlrcv.stage.adobe.com
    127.0.0.1 practivate.adobe.com
    127.0.0.1 activate.adobe.com

Làm y như trên bạn sẽ cờ rắc hoàn toàn cc 2015, cách trên tốt hơn dùng kiểu Universal Adobe Patcher rất nhiều ( theo quan điểm của mình là vây )
    Banana_512pda191 thích bài viết này.
  13. thixnuong

thixnuong Mới đăng kí

Có ai bị tình trạng update xong không dùng được chức năng export as.. với quick export as.. không?
    Banana_512 thích bài viết này
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

15. stevenyuan

stevenyuan Thành viên cấp 1

Admin cho mình hỏi có file cờ rắc adobe acrobat DC 2015 không? Mình dùng cái universal adobe patcher ko cờ rắc được!
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

stevenyuan: Dùng X-Force cờ rắc cũng được. Ko cần file amtlib.dll
    Cách cờ rắc key từ X-Force thì tương tự như các phần mềm khác.
  17. pda191

pda191 Mới đăng kí

dùng X-force cờ rắc, bây giờ không còn dùng được tính năng export...
    Cái này liên quan đến file host. Đợt này adobe nó tận diệt cờ rắc hay sao đây
    Banana_512 thích bài viết này
  18. stevenyuan

Mình ko dùng xforce cũng chẳng sửa file host. Mình chỉ dùng universal patcher thôi cờ rắc mọi app cc 2015 bản mới nhất hiện tại. Chỉ có thằng acrobat DC là mình dùng file amtlib bên ngoài không có trong bộ universal patcher. Các app vẫn xài bình thường
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

pda191: Dường như là như vậy.
  20. stevenyuan

pda191 : Bạn dùng acrobat pro bản nào. Nếu bản cc15 cc14 thì bạn cờ rắc bằng cái này nhé. Mình vẫn export như thường
    mega.nz/#!Pd8HgIxL!WRf1pNdUsPIAjl3I6iuk_Ikh_jqkmUSgacB7PJr9WM8

Ủng hộ diễn đàn