Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

V/v Nhờ thiết kế giúp 1 bảng hiệu quảng cáo tạp hóa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi it0937, 27/5/14.

Lượt xem: 4,175

1. it0937 Mới đăng kí

Chào anh em
    Mình mới tập sử dụng Corel nên hơi gà, chưa rảnh lắm, mà Pa pa mình đang cần 1 bảng hiệu tạp Hóa.
    Các bạn có mẫu nào gửi giúp mình với, để mình thiết kế thêm.

Cảm ơn các bạn rất nhiều

...
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

lenm Laad Design hâm mộ hai bác khoản này lắm. Hai bác vào coi thử xem ạ.
    viethq thích bài viết này
  3. viethq

viethq Thành viên cấp 2

2 bác đó vào tranh nhau làm nữa đi .... có 250k nữa nha :v
  4. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

lần này chắc chỉ 100k :))
    viethq thích bài viết này
  5. mr.Tai

mr.Tai Thành viên cấp 1

thiết kế bằng ilusstrator cũng giống corel draw thôi, bạn muốn thiết kế thế nào phải để lại nội dung như kích thước, nội dung và những hình ảnh gì trên bảng hiệu chứ
    it0937 thích bài viết này
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

đùa :v em đâu rảnh đến thế đâu @@ mà cũng k có template luôn, bác thớt lên mạng search banner templates hoặc banner vector nhé
  7. Nhok ZR

Nhok ZR Thành viên cấp 1

gu gồ thần chưởng :v
    hatay1712 thích bài viết này
  8. khangdeptrai

khangdeptrai Mới đăng kí

nếu mình hướng dẫn bạn trực tiếp thì chắc hiệu quả hơn, thiết kế bảng hiệu thì quá đơn giản bạn à.Dùng công cụ hình chữ nhật vẽ ra nhập kích thước - tô màu nền, đánh text F8 Sử dụng font Vni nhé bạn, lựa font ưng ý - tô màu font chữ.Sử dụng công cụ F1,F2,F3,F4 để căn chỉnh cho bố cục hợp lý, cuối cùng cho vài tấm hình down trên mạng về là ok
  9. pham van thuy

pham van thuy Thành viên cấp 1

không biết thiết kế thế nào thì lên GG mà S. vẽ lại cái hình đó thay tên cửa hàng đi là ok
  10. ngoc.lac

ngoc.lac Thành viên cấp 1

corel à! ko giúp đc j rồi! :D

Ủng hộ diễn đàn