Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[V0zforums] Bọn con gái thích photographer ??

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banbaonylong, 19/8/12.

Lượt xem: 9,953

1. banbaonylong Ko phải assmin

GIẢI TRÍ TÍ NHÁ :))
    http://vozforums.com/showthread.php?t=2920160

--- anhvu24 ---
    --- leehair ---
    --- Konno307 ---
    --- lytoet2 ---
    --- Shin but chi. ---
    --- nhuttoan ---
    --- ukr ---
    --- chivas brother ---
    --- What The Fake ---
    --- JohnnieWalker9x ---
    --- mabu9669 ---
    --- Nice ---

...
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chuẩn luôn! rất nhiều thằng tự nhận và gắn cái mác là Phô tô gờ ráp phơ ờ! Trong khi để được cái tên đó. Phải là sự luyện tập khá dài!
    Salt Coffee thích bài viết này
  3. Con Lại Thánh

Con Lại Thánh Thành viên cấp 1

Confirm nhé...:-stick:
  4. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Ôi các thánh voz thì phán Very KooL rồi [​IMG]
    Cái danh photographer thì tùy người hiểu
    Còn cái kiểu dùng DSLR làm mồi đưa gái lên giường thì đúng là không chấp nhận được [​IMG]
    Salt CoffeekEm thích bài viết này.
  5. allow223

allow223 Thành viên cấp 1

ôi chiêu này có từ muôn thủa rồi. Máy tay nghiệp dư vác máy vài củ, chụp free em nào ko thích
  6. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Photographer bây giờ, mấy người học hành tử tế, đam mê và có kinh nghiệm về nhiếp ảnh thì ít mà mấy bạn với cái DSLR thì nhiều =)
  7. Raiken

Raiken Thành viên cấp 1

Không thể trách đc, vì xu thế nó thế :go:
    Salt Coffee thích bài viết này
  8. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

nếu mình nhớ không lầm thì, ít tay chụp ảnh chuyên nghiệp hay trình bán chuyên nghiệp tự đề mình là "Photographer" ở VN. Mà trong các shot ảnh đều thay bằng "Photography".

Vì Photographer là chỉ đích thực 1 nhiếp ảnh gia thực thụ và có khả năng chụp 1 vài shot là đủ để thể hiện được cái hồn và nội dung cần truyền tải hoặc lưu trữ khoảnh khắc vàng thay vì phải chụp 1 đống shot ảnh rồi về tinh chỉnh lại và lựa ra ảnh đẹp.

Nên hầu hết các anh chị em chụp ảnh kinh nghiệm thường không dám mang cái danh xưng "photographer" nếu vẫn chưa đủ tự tin vào bản thân mình đạt trình nên chỉ đên danh "Photography" . :)
    Salt Coffee, navii_review, Nix_Photography2 người khác thích bài viết này.
  9. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

sự thật là e ko dám tự nhận mình là designer hay photograper :D....
    toàn ghi là Sinh Viên :)
    chả dám bỏ vào cái bài nào chữ designer cả... vô nghĩa... viễn vông... lòng vòng...chưa đến tuổi :)
  10. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

^ Thật là bá đạo =))=))=))
  11. Mới Cầm Máy

Mới Cầm Máy Thành viên cấp 1

haha câu này chuẩn nhất =))

Salt Coffee, Hangthuynavii_review thích bài viết này.
  12. Mr.Thunder

Mr.Thunder Thành viên cấp 1

Mình cũng thích chụp ảnh nhưng chả bao giờ có cơ hội mua được một con máy ngon cả vì nhà chả có điều kiện. Được như mấy pác có con máy ngon thêm cái Lap hoặc PC ngon nữa thì thích quá. Còn về Gái gú thì Chán lắm, E đi xe đạp mà còn bị thành Lừa trọc thì thôi.
    KIRAorL thích bài viết này
  13. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

haha chuẩn cmnr
  14. nhocyeuhp

nhocyeuhp Thành viên cấp 1

~~ các bạn có máy ảnh + nhiệt tình chụp ảnh giúp ~~> cởi mở thì đương nhiên người khác cũng sẽ cởi mở với bạn rồi. Đọc xong mấy cái quote trên thì mình thấy người không tốt chính là bản thân những người lợi dụng mình là photographer để phịch người khác. Bản thân mình không hay ho lại đi chê người khác thế này thế kia. ~~
    trungsuper thích bài viết này
  15. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Bảo sao dạo này lên facebook thấy nhiều thanh niên viết stt chụp ảnh free cho gái thế :-s

16. son_long_90

son_long_90 Thành viên cấp 2

thật ra nhận photographer hay ko tớ thấy cũng không quan trọng.quan trọng là sản phẩm của họ thế nào.họ có sản phẩm nào đáng để mọi người công nhận họ là photographer hay ko???
    tớ ko phải photographer nhưng tớ hay đi chụp,hay tìm tòi và nghề ảnh ọt này hoàn toàn trái với ngành tớ đang theo học.Nhưng có thể khẳng định một số sản phẩm của tớ có thể làm cho bọn photographer dỏm đấy phải nhìn lại mình.
  17. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

Chả bù cho mình cũng DSLR mà có dụ đk e nào đâu @@ toàn đực rựa kêu đi chụp hình =)) Giống như âm nhạc cái quan trong là thành phẩm chứ việc thằng tác giả lăng nhăng, hay chôm chỉa đâu có ảnh hưởng gì nhiều tới tác phẩm. Là 1 người xem phải học công bằng đánh giá tác phẩm đừng chi phối ltinh
  18. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

Thật sao :D
  19. Lexterie

Lexterie Thành viên cấp 1

LOL, chuẩn chuẩn, đúng cái trò lố của mấy thể loại nguy hiểm và mấy em shì tin ngực to hơn não bây giờ =))
  20. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

--- ukr ---
    “Confirm là đúng, gấu mình cũng bắt đầu chơi nhạc cụ cho mình từ khi mình sắm máy, trước thì ko có khoản đó đâu, các e khác cũng cởi mở hơn mặc dù mình chẳng biết gì mấy về chụp ảnh hay photosop, toàn để auto​

Thím này bá đạo nhất, lừa cả gấu :))

Ủng hộ diễn đàn